GHAFLA RAIS MAGUFULI AIBUKA KITUO CHA POLISI BILA TAARIFA, ASKARI ZAMU WASHTUKA MNO!

Share
Embed
  • Published on Sep 11, 2019
  • GHAFLA RAIS MAGUFULI AIBUKA KITUO CHA POLISI BILA TAARIFA, ASKARI ZAMU WASHTUKA MNO!

Comments • 242

  • Nuru Abdullah
    Nuru Abdullah 23 days ago

    Jamani mm ninavyopenda utenda kazi wa rais pombe magufuli mpaka natamani niwe raia wake nampendaaaa sio kwetu kenya watu wanadhulumiwa hatuna wakututea wenye hela ndio wenye haki mungu akuweke utawalani bila kupingwa watanzania muwe na akili musitake rais mwengine kama nirais mumempata hongerani

  • Big wapritoria
    Big wapritoria 26 days ago

    Wechez kweli boya

  • Hussein Adam
    Hussein Adam 29 days ago

    Unaongea sana

  • Yahya magumbo
    Yahya magumbo Month ago

    unaongea sana mpaka huyo rais hatujackia alicho kisema

  • Thadey Minde
    Thadey Minde Month ago

    Amana hispital

  • Oman Foxooo
    Oman Foxooo Month ago

    Angetembelea buza shule ya msingi amani

  • Launey Onelove
    Launey Onelove Month ago

    Ashitukize ofisi ya mkuu wilàya Morogoro

  • Hasanoo Dangote
    Hasanoo Dangote Month ago

    Tunamtaka mh atembelee kisiwa cha mafia

  • Rajabu Ympili
    Rajabu Ympili Month ago

    Atembesendo polis kitengocha trafik pkpk zetu zipokibao kwa kupewa kesizauongo zakusingiziwa

  • Mtonga Mohd
    Mtonga Mohd Month ago

    Unaongea sana tunataka kusikia raisi anaongea nn mfyuuuu

  • Ami Abillity
    Ami Abillity Month ago

    Aje gairo mjomba magu jamani

  • Richard Ibrahim
    Richard Ibrahim Month ago

    Hospital

  • Dr Joshua Mandundo
    Dr Joshua Mandundo Month ago

    Usiwe unatusimlia tunataka tusikie wanacho ongea

  • Deodat Shayo
    Deodat Shayo Month ago

    sio utani mimi ningenda mheshimiwa afanye ziara hiyo wilaya ya kilosa mkoa morogoro

  • Jacob Makono
    Jacob Makono Month ago

    Huyu Dada alipandishwa cheo hujasema hilo..ungeacha sauti ya mheshimiwa Rais isikike siyo yako!you've wasted my mb's!

  • Musi Cosmas
    Musi Cosmas Month ago

    tanesco na bank nmb

  • tanz Intergral
    tanz Intergral Month ago

    We jamaa hufai kuwa mwandishi,kwani hulengi lengo unapenda kuporojeka mno,,,kwann usiache wahusika wasikike kile wanaongea,kwani walitumia kichina?sasa ulikuwa unatangaza habari au unaleta porojo,,Huyo umetuwekea kiwingu kumsikia huyo muhashimiwa anachofanya,tunapenda sana kuona live yake, ww umepest,,yaani umeharibu kabisa,naomba kama inawezekana hii crip irudie upya bila kuporojeka

  • Freddy Mello
    Freddy Mello Month ago

    People's president!!

  • JINI MAHABA
    JINI MAHABA Month ago +1

    Ungekausha tu atusikii kinachozungumzwa

  • Abdullah Rajabu
    Abdullah Rajabu Month ago

    Unaongea Sana hujuhi

  • Idris Simba
    Idris Simba Month ago

    Bora atembelee Traffic akiwa kwenye bus au IT zile gari zinazokwenda kusajiliwa nacho jirani aone wanavpokea rushwa na kubambikia madereva makosa .

  • Stewart Millanzi
    Stewart Millanzi Month ago +1

    Big up Mr. President. I like it. That makes you a great leader.

  • emmanuel william
    emmanuel william Month ago

    Hakuna hata umbali aje kituo cha polisi chang'ombe kituo kuandikisha vitambulisho vya taifa vinauzwa hadi laki tano kama una haraka ya kusafiri mambo ni moto.

  • charlzchanta
    charlzchanta Month ago

    Patrick temba tunataka tumsikie mkuu anachoongea xoo we Acha kubweka

  • eustache segari
    eustache segari Month ago

    mimi naona ni sawa anavyo fanya simbaya kabisa sema na mimi nime penda vile anavyo fanya kabisa

  • GODFREY LUPINDU
    GODFREY LUPINDU Month ago

    sijasikia ni nini kimeongelewa hapo
    umeongea wewe tu..
    next time, badilisha hii

  • EGIDIUS KATO
    EGIDIUS KATO Month ago

    Kama ni ziara za kustukiza usiku ndio mzuri,nilipeleka mama mjamzito kwenye zahanati 1 wauguzi hawakumhudumia nikampeleka kituo cha afya cha dini mheshimiwa angetembelea kituo hicho usiku,mmmmmh.

  • Abdul Kibaya
    Abdul Kibaya Month ago

    Babu naona umeamua kuongea wewe,,,Kuna maana gan ya kuangalia hiyo video sasa? Ungejirecord tuu tujue moja....Yaan hakuna mtu ata subscribe kwa mtindo huo kam hutojitambua

  • sakina ripambila
    sakina ripambila Month ago

    Aende nida akaone jinsi ya vitambilisho jinsi wananchi wanavyopata shida kuh upatikanaji Wa citambilisho

  • Kulwa James
    Kulwa James Month ago +10

    Tatizo jamaa unabweka sana, tunashndwa kuskia maongezi ya mheshmiwa! Siwez subscribe ugoro huu na nina dislike

  • Labano Mselewa
    Labano Mselewa Month ago

    aje songea kutembelea maktaba zote aone na changamoto zake

  • Masha Mohamed
    Masha Mohamed Month ago

    aje mbande kuna madudu kibao

  • King Kim
    King Kim Month ago

    Tatz hakijasikika alichokiongea mtukufu rais zaidi ww kuelezea kitu ambacho tunakiona

  • Harun Hussein
    Harun Hussein Month ago

    kizaa zaa

  • Ndaro Gamba
    Ndaro Gamba Month ago

    Aende mortuary na vyoo vya stand za mabasi mn tunataabika sana huko😯

  • Anko Monyo
    Anko Monyo Month ago

    Unaongea mwanzo mwisho unaboa

  • CHUSSE BOY WCB
    CHUSSE BOY WCB Month ago +1

    Kumbe magu anatumia mkono washoto kama Mimi 🔥🔥🔥🔥🔥🙏ndomanaaa nampenda sanaaaaaa

  • Julius Mrimi
    Julius Mrimi Month ago

    Sawa, lkn mbona mmei"flip" video? Rais Magufuli hatumii mkono wa kushoto na nikaanza kuona na askari wake pia ni kushoto tuu.. ndio mana nikaanza kushangaaa😬😬

  • joseph wafula
    joseph wafula Month ago

    Sauti unayo kaka!!

  • Khafidh said
    Khafidh said Month ago

    Mh Rais nimekukubali chapa kazi Mungu akuongoze Rais wa Watu.

  • Tyrone Mofekeng
    Tyrone Mofekeng Month ago

    Ashiyukize tunduma boder.

  • babuu maeda
    babuu maeda Month ago

    Mahakama kuu za ARDHI, ATEMBELEE PIA

  • Dotto maboga Tage
    Dotto maboga Tage Month ago

    wewe Lyimo unakuwa na maneno Mengi mno

  • Banda Bandasca
    Banda Bandasca Month ago

    Kiwanda cha MTIBWA itakuwa good

  • Marco Mosses
    Marco Mosses Month ago +1

    MAGUNGA hospital Korogwe-Tanga panamuhusu manesi hawaeleweki

  • Damas Wikoko
    Damas Wikoko Month ago

    Kituo cha kawe

  • Sabena Maguha
    Sabena Maguha Month ago

    atembeleee kigoma

  • soud master
    soud master Month ago

    Mwanza kituo cha Kirumba police

  • Marry Benjamin
    Marry Benjamin Month ago

    Ingepeza zaidi kama ungetuachia tukasikia mazungumzo yao.

  • Chaerz Jamie
    Chaerz Jamie Month ago

    sasa sisi tunataka kusikia alichokisema but still still unaongea peke yako come on.,,,,,,,

  • Lazaro Kasoli
    Lazaro Kasoli Month ago

    Umenikela kunisimulia wakati mheshimiwa anaongea siwezi ku like kwa sababu ukulasa wenu hamjui nini mnafanya

  • Juma Nkuba
    Juma Nkuba 2 months ago

    Unekela bana mtangazaji siumwache aongee yeye tuskilize

  • Samson Magwisha
    Samson Magwisha 2 months ago

    Uyu mtangazaji in kiazi kitamu

  • Opium Taavi
    Opium Taavi 2 months ago

    Hawa jamaa wa surrender wanakula rushwa sana

  • Bafa Qurish
    Bafa Qurish 2 months ago

    Afanye ziara kwenyee hi media yako kwasababu unaongeaa sanaa hatujaskia president anaongea nini na hawo police unalomonii nyingiii sanaa kamaa kondaa

  • Mweta Jackson
    Mweta Jackson 2 months ago

    Nikweli kabisa lazima utulize kichwa ikicheza unaharibu.

  • Bongo Msasa
    Bongo Msasa 2 months ago

    Pumbavu kabisa.. maneno mengiiii unahadithia sana mpaka kero.. unapoteza uhalisia.. kinachotakiwa kuhadithiwa ni story za picha sio video.. JIFUNZE

  • Lelo Mwase
    Lelo Mwase 2 months ago

    Ningefurahi sana angetokea mahospitali kwa kushtukizia aone utendaji kazi wa manesi na madokta maana wagonjwa wanateseka wauguzi hawapo serious kikazi

  • Mussa Shiganga
    Mussa Shiganga 2 months ago

    Sasa comments Za nn Kwani anaongea kingereza simgeacha tukasikia kasema nn?

  • Steign cx
    Steign cx 2 months ago

    Mbn hamjasem kuhus kupandishwa cheo nyie VP alaf tusubscribe uongo au sio