Mbosso afunguka kifo cha mzazi mwenzake Boss Martha "tulikuwa tunatafuta nyumba"

Share
Embed

Comments • 873

  • diane Kiiru
    diane Kiiru 9 days ago

    poleni Sana.

  • ARTISTLAW PENDAH
    ARTISTLAW PENDAH 11 days ago

    Pole sana Mbosso

  • Ana John
    Ana John 12 days ago

    Unanikumbusha mbali sana hata mm yalinitokea haya yanayokukuta ww leo ila muombe mungu atakufanyia wepesi yatakwisha

  • Agnes Kadzo
    Agnes Kadzo 17 days ago

    Kungelikuwa na Mike Sonko ungelisaidika sana...

  • Halima hashim
    Halima hashim 21 day ago

    Mbona dadaake anktaa kam mdogo wake hajazaa wala hjui kama ana mhusiano na wewe

  • Asha Jumq
    Asha Jumq 22 days ago

    R-I-p kwer kiranafs zarkat rimauti jmni nais kuzmia uyu dad mung ampe kairi sabti

  • Athuman Adballah
    Athuman Adballah 23 days ago +1

    Pole mbosso

  • voicy mgonja
    voicy mgonja 23 days ago

    dah!pole sana bro

  • Gilbert Luganje
    Gilbert Luganje 25 days ago

    Iko sawasawa

  • Ely Yeremia
    Ely Yeremia 26 days ago

    very sorry at all

  • Nurdin Mkwenda
    Nurdin Mkwenda 27 days ago

    pole mboso

  • Misa Matondo
    Misa Matondo Month ago

    Jaman...... Mungu amtangulie ktk safari yakeee

  • Fullu Man Amos
    Fullu Man Amos Month ago

    Inakuaje dugu zangu

  • Nyarobi Masonga
    Nyarobi Masonga Month ago

    Pole sana mboss 2muachie mnguu

  • wakisuda tv
    wakisuda tv Month ago

    Rip kwake

  • wakisuda tv
    wakisuda tv Month ago

    Duuuh

  • Mayco News
    Mayco News Month ago

    CHECK MAZISHI YA MARTHA THE BOSS HARMONISE AANGUA KILIO CHA HATARI
    ruclip.com/video/1e79d95G9og/video.html

  • Crispin Revman
    Crispin Revman Month ago

    pole sana

  • Red Scorpion Boy
    Red Scorpion Boy Month ago +1

    ATI NAMKOSEA MAREHEMU WEWE UMEMKOSEA MUNGU KWA UZINIFU HUJUTII UZINZI UNAJUTIA KUMKOSEA HAWARA AMA KWELI WEWE UKO MBALI NA HOFU YA MUNGU ,WEWE SHUJAAA

    • Aishaa Mohamed
      Aishaa Mohamed Month ago

      Red Scorpion Boy kweli yko wallahy uko sahihi

  • Red Scorpion Boy
    Red Scorpion Boy Month ago

    VICHEKESHO ATI MZAZI MWINZIE ,KWANI KAFUNGA NDOA HUYO ,HAO NI WAZINFU WAWILI WALIOZAA NJE SIO ATI WAZAZI WENZA NYIE MNAMCHEZEA MUNGU SANA UZINIFU MNAONA KAMA NI PEREMENDE MCHEZEEENI MUNGU TUU MATOKEO MTAYAONA

  • Munira Hezron
    Munira Hezron Month ago +2

    Boss Martha nlikupnd San n mbosso pia Ila ndgu wasiinglie San swal LA MTT maana mbosso sio juha wa kumtaka MTT w Martha kwn yy anawatt wangp mpk amgombee w Martha ndg achen ujinga

  • Stephane Lupemba
    Stephane Lupemba Month ago

    Mutamaliza njaami kwaajili ya kutoa kafara.

  • Yvonne Kendi
    Yvonne Kendi Month ago

    Pole sana mbosso😭😭😭😭

  • Ester Wayanga
    Ester Wayanga Month ago

    Samson

  • Happiness Hapson
    Happiness Hapson Month ago

    pole sana mbosso wetu mungu akusaidie

  • Ceci Wairish
    Ceci Wairish Month ago

    Pole sana R.I.P

  • Ummy Swaleh
    Ummy Swaleh Month ago

    rest in piece and God forgive her

  • Martin Lirhu
    Martin Lirhu Month ago

    mbole

  • Gration Denis
    Gration Denis Month ago

    pole sana bro

  • Musa Mkumbo
    Musa Mkumbo Month ago

    pole sana mbosso

  • Sakis Fid Masho
    Sakis Fid Masho Month ago

    sijui kaenda mbingun? najiuriza .EMunguu nisaidie matendo yangu yawe mazuri maana ndiotiketi .arikuwa mreboooo.nampedaga sana .

  • Ambassadeur Demunga Amisi

    mbosso udikaze sana petit

  • Lucy Olindo
    Lucy Olindo Month ago

    Freemason is not good u will lose everything depend upon God xo sad rest in peace Angel

  • Ferouz masoud
    Ferouz masoud Month ago +1

    R.I.P mbele yake nyuma yetu

  • Beatrice Onyango
    Beatrice Onyango Month ago

    Pole sana 🇰🇪🇰🇪🇰🇪🇰🇪

  • Ris Cammy
    Ris Cammy Month ago +1

    R.I.P Martha Jamani

  • verynice singano
    verynice singano Month ago

    Pole sana kaka

  • Munira Ahmed
    Munira Ahmed Month ago +1

    Inauma sana kwa kwel R.I.P boss we gonna mic yuw aseee

  • Munira Ahmed
    Munira Ahmed Month ago

    Inauma sana kwa kwel R.I.P boss we gonna mic yuw aseee

  • Annette Agesa
    Annette Agesa Month ago +1

    I can see the pain in your eyes mbosso, Pole sana 😭😭😭😭😭

  • pasensi mbenangi
    pasensi mbenangi Month ago

    Pole sana mbosso bass msindikize na wimbo mpya wa kumuaga malehem mama mtoto wako.

  • JOHN VENUS
    JOHN VENUS Month ago

    WCB wamemutowa kafara

  • Fadhira Nyunguye
    Fadhira Nyunguye Month ago

    rip

  • Pasi P
    Pasi P Month ago

    STORI AMBAYO WENGI HAWAKUELEZWA ruclip.com/video/WwldP-rtv9Y/video.html

  • Janeth Bernady
    Janeth Bernady Month ago

    So sad

  • Mpambanaji Tanzania

    Umekimbiwa na Mpenzi, Mke au Mme wako na wakati bado unampenda kutoka moyoni? Basi futa machozi, jopo la madaktari wetu bingwa wa tiba za jadi, visomo na mitishamba wako tayari kukusaidia kwa wakati na haraka zaidi, fanya kutembelea asilizetu.wordpress.com kuweza kupata taratibu na mawasiliano yao.

  • Jnexs Auto Spares
    Jnexs Auto Spares Month ago

    Dawa yachunus

  • Aneth Privado
    Aneth Privado Month ago

    Sa mlikuwa mnafanya Siri adi Lin sasa

  • Shamillah Ali
    Shamillah Ali Month ago

    R I P

  • mukeya Sk
    mukeya Sk Month ago

    Mungu ajaribu mtu bana ukiwa nashida unamukimbilia mungu magumu kuja mungu chanzo jameni

  • tonny akon on fecebook Niwton erait

    Boss mbosso pole sana brow

  • Tina Mutua
    Tina Mutua Month ago

    So sorry. God be with you during this hard time.

  • Mama Tee
    Mama Tee Month ago

    RIP 😭😭😭😭😭😭😭😭

  • HASASON
    HASASON Month ago

    Ila huyu jamaa ana kasura kake personal

  • Yusuph Juma
    Yusuph Juma Month ago +7

    Pole sana braza kwa msiba ulo kukuta gonga like kama limekugusa

    • Mar Msouth
      Mar Msouth Month ago

      Pole mboss dah tulikuwa tunamkubalisana mm nafamilia yangu japo atujui ila penda sana matha mungu amrehemu naampe nguvu mtt dah

  • isaac mwanamarejeo
    isaac mwanamarejeo Month ago

    ruclip.com/video/aHEDjOYX-OI/video.html noma Sana

  • Domina Mtey
    Domina Mtey Month ago

    Pumzika kwa Aman Martha

  • Domina Mtey
    Domina Mtey Month ago

    Si walisema Hana mtoto? Ndugu zake mungu anawaonaa khaaaa
    Waache uwongo mtu kazaa afu mnasema hajazaa pumbavu zaooo

  • salha hassan
    salha hassan Month ago

    Daah pole kwa familia ya mathar kwa ipindi hiki kigumu

  • Moon Tone
    Moon Tone Month ago

    Allah ampekaulthabit