MAAJABU YA MSITU WA AMAZON / UNATISHA / MITI INATEMBEA / NYOKA WA AJABU

Share
Embed
  • Published on May 4, 2019
  • #TheStoryBook Wiki Hii Itakusafirisha hadi kwenye msitu wenye maajabu, msitu mkubwa zaidi duaniani, msitu wa Amazon.
    .
    Unafahamu Huhusu miti ya msitu huo ambayo inaweza kutembea kama binadamu ? Vipi kuhusu mijusi inayoweza kutembea juu ya maji? na maji ambayo yana chemka kama yapo jikoni ?
  • EntertainmentEntertainment

Comments • 902

  • Chwabizo Bk
    Chwabizo Bk 16 hours ago +1

    Wazungu bhn.. hapo alitaka kuvunja rekod huyo

  • Chwabizo Bk
    Chwabizo Bk 16 hours ago

    Wazungu bhn.. hapo alitaka kuvunja rekod huyo

  • Baraka Kimario
    Baraka Kimario Day ago

    naichukia wasafi lakn kazi ya huyu jamaaa hainipiti

  • Joy Shirima
    Joy Shirima 2 days ago

    Mungu atukuzwe kwa uumbaji wake

  • Aziza Longo
    Aziza Longo 2 days ago

    "

  • Nadhifa Juma
    Nadhifa Juma 3 days ago

    Majani ya amazonika duuuuuh

  • Dua99 Kiba
    Dua99 Kiba 3 days ago

    Yap

  • Andii Nangachake
    Andii Nangachake 3 days ago

    Allah Akbar

  • Francis Japan
    Francis Japan 3 days ago

    Wasafiiiiiii

  • Abdulqadir Swaleh
    Abdulqadir Swaleh 3 days ago

    Yan kiumbe hatari dunian n mwanadamu pekee

  • Abdulqadir Swaleh
    Abdulqadir Swaleh 3 days ago

    Huyo jamaa alie oga ktkt y mto amazon ni kichaa ndio maana msomi mmoja huko oxford alisema the most dangerous creture is the human

  • Hassan Matata
    Hassan Matata 3 days ago

    ALLAH NDIE MUUMBAJI WA VYOTE

  • Abd Khalidi
    Abd Khalidi 3 days ago

    Daaaahhh c mchezo

  • Joyce Leonard
    Joyce Leonard 4 days ago

    Acheni mungu aitwe mungu

  • mohammed khalfan
    mohammed khalfan 5 days ago

    Wow

  • elia lucas
    elia lucas 5 days ago +3

    halafu bado kuna binadamu watashindwa kuamini juu ya uwepo wa mw mungu

  • Alpha Issaya
    Alpha Issaya 5 days ago

    Safi sana wasafi media

  • Norah Mangah
    Norah Mangah 6 days ago

    Mjusi yesu xx hapo ndio nimekwamia😂😂😂😂

  • David Simkanga
    David Simkanga 6 days ago

    Duh hatari hii

  • Nyabusunga Mtimanwa
    Nyabusunga Mtimanwa 6 days ago

    Iyo ni kweli ama

  • kenny Wizz
    kenny Wizz 7 days ago

    Amazon

  • Mary Hakil
    Mary Hakil 7 days ago

    Dah nakubal sana kaz zenu

  • Ramadhani Chilumba
    Ramadhani Chilumba 8 days ago

    Mweh? Mungu fundi walah

  • MARTHA MASENGWA
    MARTHA MASENGWA 8 days ago

    Nimekubali. kumbe kuna vitu vya kufanya kuingia You Tube sio kila siku wema sepetu

  • Rayvanny Vannyboy
    Rayvanny Vannyboy 8 days ago +3

    Wasafi mumewezi gonga like kama kweli

  • Beatrice Manga
    Beatrice Manga 9 days ago

    kwenda uko.hii ni video ya man eaters

  • Dulla Mudi
    Dulla Mudi 9 days ago

    Kwel una maajabu makubwa

  • Dinisha Maurya
    Dinisha Maurya 9 days ago

    Amazon forest is my journey dream'!

  • Jacinta Nyambura
    Jacinta Nyambura 10 days ago +3

    Your explanation is damn good 😍😍😍😍😍😍😍part two please 😋😋

  • Mwemezi Dickson
    Mwemezi Dickson 10 days ago

    we bwana unatia chumvi, mi nimeishia form four lakin najua sbb ya maji ya asili kuchemka we wasema hata ma professor hawajui

  • ncb-g vevo
    ncb-g vevo 10 days ago

    Kiyo unajiona ,acauongo

  • ncb-g vevo
    ncb-g vevo 10 days ago

    Na Congo Kinshasa tuna maji moto

  • patience riziki mulei
    patience riziki mulei 10 days ago +11

    Kama unakubali Kuwa Mungu ni designer(mbunifu) mkali gonga like.

  • Ferouz masoud
    Ferouz masoud 11 days ago +1

    ASANTE STORY NZURI NA UNAJUWA SANAA KUCMULIA

  • hajy Lyanga
    hajy Lyanga 11 days ago

    Apo saw

  • joyce mallya
    joyce mallya 11 days ago

    Best tour guide every nimependa sna story hii

  • Judith Mgina
    Judith Mgina 11 days ago

    Hapo kweny siafu akikung'ata km risasi broo Mmmmmmmmh sidhanii ujuii maumivu y risasiii

  • SHEIKH AHMAD محمد
    SHEIKH AHMAD محمد 12 days ago

    Wacha zako yesu amefanya nini

  • Mohamed Chambuli
    Mohamed Chambuli 12 days ago

    The history book...my desire

  • Oska Mapile
    Oska Mapile 12 days ago

    Dohoo

  • Cnn Mitfol
    Cnn Mitfol 13 days ago +6

    Ndugu yangu, unapokimbizwa na nyoka wa anaconda usijifiche gizani 😂😂😂😂JIHADHARI.. maana nyoka huyu huona vizuri gizani 😂

  • Eddah Mwambande
    Eddah Mwambande 13 days ago

    urefu wa Amazon sawa na safari 6 DSM-MZA:Kwa ndege au Treni?Reli hupita Mor,Dom,Tbr na Shy wakati kwa ndege unakatiza mstari ulionyooka!umbali hutofautiana sana.

  • John Nicola
    John Nicola 13 days ago

    Big up

  • Ludovick John
    Ludovick John 14 days ago

    Victoria amazonika mazur sn

  • Ben Mtweve
    Ben Mtweve 14 days ago

    Hiyo kitu inayo tembea just ya maji noma ila nimependa habari nzuri sana

  • ally peres
    ally peres 14 days ago

    Dah hii kali yao!! gonga like wanang wa faida

  • ETO MISSI
    ETO MISSI 15 days ago

    kutoka amazon kuna equator ipo congo drc

  • emmanuel juvieh
    emmanuel juvieh 15 days ago

    Kiumbe kingine zaid ya YESU u nuts! 😠😠😠😠😠😠😠😠😠

  • elibigman bigman
    elibigman bigman 15 days ago

    Acheni Mungu aitwe Mungu

  • THE MOVIES LOVER
    THE MOVIES LOVER 16 days ago

    Hii ndo #WASAFI

  • Noel Mwita
    Noel Mwita 16 days ago

    Napenda xn kipindi hiki

  • Nyambele winfrida
    Nyambele winfrida 17 days ago +39

    Kama sauti ya mtangazaji amekuvutia kama Mimi tupia dole hapa twende sawa

  • Fetty zing
    Fetty zing 17 days ago

    Yani wazungu bhana kila kitu kushika ss kumzuta huo mkia ndio nn

  • menas kilibika
    menas kilibika 17 days ago

    Mungu mwema sana na uumbaji wake!!

  • Eliud Mwakyolile
    Eliud Mwakyolile 17 days ago +1

    Naomba watangazaji na wote mnao narrate documentary jitaidini kusoma makala za secta mbalimbali hapa nchi au pengine mitandaoni ili kupunguza ujinga...kwanini kuwadanganye watu?!! eti wataalamu wote na ujuzi wao na vyeti vyao hawajaweza kuelezea ni kwanini maji ya baadhi ya sehemu na mito uko Amazon inachemka... maji kama hayo yapo Mbeya, Pwani, Dodoma, Morogoro, Bukoba nk...hapa Tanzania kuna kamupuni chini ya TANESCO, linaitwa TGDC - Tanzania Geothermal Development Company Ltd, ni kampuni maarumu kwa shughuri za utafutaji wa maji moto au pengine unaweza sema mito au vijito na visima vyenye maji moto (Geothermal water)...dhumuni kuu ni uzalishaji wa nishati umeme kutokana na maji moto....

    Watanzania tujifunze kusoma na pia tuitumie nyenzo hio ya kuweza kusoma kama namana ya kuondoa ujinga na sana zaidi kuepuka kuwadanganya wengine....viumbe wanaotembea juu ya maji hutumia kitu kinaitwa surface tension (ni aina ya kani mnyanyuo) iliopo kwenye maji...na kwa sababu miguu yao huwa na namna kama miguu ya bata vile vile pamoja na kuwa na uzito mdogo..kutumia Achimedesis Principal na kwa wao kukimbia juu ya maji viumbe hao huweza kuonekana wakitembea juu ya maji sio kama Yesu alivyoweza tembea juu ya maji bana...

    Nomaba tuwe wakweli...na kama hujui kitu jaribu kusaka uhalisia juu ya kitu au jambo unalotaka uma ujue kwa undani...tujitaidi kuwa wakweli nasisitiza.

    • THE MOVIES LOVER
      THE MOVIES LOVER 16 days ago

      We makalio kweli
      Alichodanganya kitu gani hapo
      Au ndo wale wale wanaokalili?
      Surface tension only helps some flies and insects to #SKATE nasio lazima hao wadudu wawe na web
      Ndio maana ukiweka impurity yoyote kama vile pov lasabun wale pond skaters are hindered to skate
      However u might be right ila mtangazaj hajakosea
      Je bata I mean ducks and geese hao nao tuseme wana float over water due to web or surf tension?
      Try to go deep into thinking b4 u wish 2 embarass yoself kid!

  • Jina langu wewe la nini

    Siongezi neno mshaongea yote

  • MUMY BHAY
    MUMY BHAY 18 days ago +1

    Heko wasafi kiboko ya wote sante wasafi

  • kidoti R
    kidoti R 19 days ago

    subhana Allah

  • Mligo Mbuma
    Mligo Mbuma 19 days ago +4

    Wengine hawajapata nafasi ya kusoma darasani lakini wanapata nafasi hapa you tube....pongezi kwenu wasafi mtazitendea haku MB's zetu

  • Mak Impreza
    Mak Impreza 19 days ago

    Samaki mwenye shoti ndo katishaa

  • Josiah Kamugisha
    Josiah Kamugisha 19 days ago

    Yaani hii documentary nmeipenda

  • Mustaph Ramadhan
    Mustaph Ramadhan 19 days ago

    Kulefusha uume nakuongeza nguvuza kiume

  • Neema Katikiro
    Neema Katikiro 19 days ago +1

    Utasikia wakenya wanasema amazon IPO kwao

    • THE MOVIES LOVER
      THE MOVIES LOVER 16 days ago

      Hahahaaa
      Hawa wakenyatta majirani zetu ni OPPORTUNISTS 4 SURE!

  • fred freei
    fred freei 19 days ago

    Ich kpind kingekuwa kinalushwa kwenye tv

  • kipngetich bett
    kipngetich bett 20 days ago

    Maajabu ya mungu haya

  • abuu barry
    abuu barry 20 days ago

    Huyo mjusi yupo hata katika baharia za tz mimi mwenyewe nimesha wahi kuwaona

  • FRATER
    FRATER 21 day ago

    Too many ads asf!!!!

  • Yusufu Ally
    Yusufu Ally 21 day ago +1

    Nimekubal

  • African Queens
    African Queens 22 days ago

    🥰

  • Muhammad Alhinai
    Muhammad Alhinai 22 days ago +1

    Unatangaza vizuri ila uischanganye sayansi na dini.. unamtaja taja yesu saana 😂 sisi wengine tulokua hatuamini kama yesu ni mungu unatuondolea stimu za kukuskiliza

    • THE MOVIES LOVER
      THE MOVIES LOVER 12 days ago

      @Muhammad Alhinai
      How stupid you are!
      Anyways
      Go bow down to my penis if you mind!
      Mana naona una #nyege
      Jina lako lakipemba lasadifu wewe ni sh**a
      Unataka kugongwa nn?
      But sorry

    • Muhammad Alhinai
      Muhammad Alhinai 13 days ago

      THE MOVIES LOVER au ndo umekasirika kisa sikubali kua Yesu ni mungu!? 😂 lia ugare gare basi 😂😂😂

    • Muhammad Alhinai
      Muhammad Alhinai 13 days ago

      THE MOVIES LOVER ingekua kweli “who cares” usingelinijibu mjinga wewe mwnyeo uliepoteza mda wako ukanyanyua midole yako ayo uka reply comment yangu 😂 ona ulivyo mjinga 😂😂😂

    • THE MOVIES LOVER
      THE MOVIES LOVER 16 days ago

      Acha ujinga
      Jina lahuyo mjus linasadfu atafsirivyo
      Kam hutak ama #WASAFI
      Who cares?

  • James Bishanga
    James Bishanga 22 days ago +1

    asee Mungu ni mkubwa

  • Yussuf Muhoza
    Yussuf Muhoza 22 days ago

    Allah akbar mungu ni mkubwa kabisa aliye umba mbingu na ardhi

  • steve online
    steve online 23 days ago

    nawapenda vyura wenye shobo😂😂😂😂

  • steve online
    steve online 23 days ago +2

    kama unaangalia in 2019 gonga like

  • Shadrack Dede
    Shadrack Dede 23 days ago

    Mungu wewe ni mkuu sana ktk uumbaji wako

  • razack kalanje
    razack kalanje 23 days ago +10

    Kama unakubali msimuliaji anasimulia kwa utulivu zaidi na umakin ,gonga like

  • herbert maneno
    herbert maneno 23 days ago

    boring

    • THE MOVIES LOVER
      THE MOVIES LOVER 16 days ago

      It's only if u are deaf
      And I am not sure if you are straight at all

  • Siwema Mahenge
    Siwema Mahenge 23 days ago

    aliyeogelea hakukumbana na dhoruba yoyote ya wanyama

  • amani peace
    amani peace 24 days ago

    where is the forest amazone

  • Raymond Msanga
    Raymond Msanga 24 days ago

    Hizi ndo watuwekee kwenye mabasi ya safari za mikoani ili watanzania wengi wapate elimu dizaini hii sio muvi za kina Bambo na miziki ya kina Fally Ipupa.
    Nice documentary

  • Sir Bagenda
    Sir Bagenda 25 days ago

    Duh, safi sana tulete part 2 ya Amazon

  • Mustakimu Twaliki
    Mustakimu Twaliki 25 days ago +1

    Maajabu

  • Jokyam Jukyam
    Jokyam Jukyam 26 days ago

    Duh

  • Rajabu Ngatanda
    Rajabu Ngatanda 26 days ago

    Kama kila anayeingia humo hatoki
    Kwakiza jee aliyechukua video alitumia njia gani ?
    Nielekeze vizuri mtoa habar

    • THE MOVIES LOVER
      THE MOVIES LOVER 16 days ago

      There is an advanced system of videographing nowadays
      Yaan kuna flying cameras cctv cameras underground camera and aquatic camera
      So siku iz panaingilika kuna linkage ila kirais zaid ukiwa organized sio alone

  • Margeys Marvin
    Margeys Marvin 26 days ago

    mwahabari ako tu sawa...

  • chibwana issa
    chibwana issa 26 days ago

    Mtega abdalah c yule msela aliyemaliza shule ya msingi mkumini 2005 akiwa na ndugu yake rashidi mtega yeye alikuwa mzimuni pale ???

  • Najim Toturials
    Najim Toturials 27 days ago

    dah naaangalia night acha anaconda

  • Ruben Changah
    Ruben Changah 27 days ago

    Yaani kunajamaa kaogerea mto mzima anakonda na wadudu hatar mnakwama wapi😂😂😂😂😂

  • Aasiya Asia
    Aasiya Asia 27 days ago

    Dooh hao nyoka wanatishaaa

  • Laurence Pius mg
    Laurence Pius mg 27 days ago +1

    wcb 4 life

  • Laurence Pius mg
    Laurence Pius mg 27 days ago +1

    daaa story tam sanaaa

  • Adam Jimoung
    Adam Jimoung 27 days ago

    Dah shidda

  • Said Mosh
    Said Mosh 27 days ago

    Achen mungu aitwe mungu xo kwamaajabu hayo

  • Vincent Mhalla
    Vincent Mhalla 27 days ago +1

    gonga like twende sawa

  • hm dm
    hm dm 27 days ago

    gonga like kama umeskia "fedhuli mwanadamu"

  • hm dm
    hm dm 27 days ago

    gonga like kama umeskia "fedhuli mwanadamu"

  • DANIEL MADENYEKA
    DANIEL MADENYEKA 28 days ago

    Duuuu....ni story nzuri

  • Dmo Ulanga
    Dmo Ulanga 29 days ago

    Mnajua nyie ni brand kubwa mnapoandika vichwa vya habar vya uongo ili kuvutia watu waangalie video mnaishushia hashi brand yenu

  • Abdalla Abedi
    Abdalla Abedi 29 days ago

    😁😁😎mjusi yesu du hahahaaaaaaaa

  • Sultan Mganzira
    Sultan Mganzira 29 days ago

    Jamani hii ndio stori hamisa mobeto tumemchoka hivi mtatu vuta wengi sana