DUDU BAYA AMKATA MAMA YAKE MASIKIO/MIMI SIO MLEVI NI VIBE ZANGU/KUNA NDUGU HAWANIPENDI

Share
Embed
  • #wasafi #wnews

Comments • 76

  • Atanas Jisonge
    Atanas Jisonge Month ago

    Namuelewaga sana huyu mwamba

  • CHUYU TV
    CHUYU TV Month ago

    JAMAA KATOKA KWENYE SWALI UME ULIZWA KWA NINI ULISEMA UTAKI NGOMA ZAKO ZIPIGWE SEMA SABABU

  • Regina Mzanje
    Regina Mzanje Month ago +1

    Konki konki konki master.

  • BENARD OTAYA
    BENARD OTAYA 2 months ago

    Konki master kamili,,,juzi ulituambia umeokoka bana kuliendaje mzazi ?

  • log epafra
    log epafra 2 months ago

    Mkweli wangu,
    🤣🤣 unanifuraishaga sana

  • Amza Manishimwe
    Amza Manishimwe 2 months ago

    iv mbona kati ya wasanii wario wai kutokea yy ndio anararamika tu kira kukicha

  • Nisha Abdallah
    Nisha Abdallah 2 months ago

    Uyu kuongea ukweli apendi fitina

  • Nisha Abdallah
    Nisha Abdallah 2 months ago

    Mm muelewa sn konki

  • Link Reuben
    Link Reuben 2 months ago

    Konki anajielewa na anayaelwa sana maisha ya kibongo!
    Watu wa media badirikeni Mungu anawaona!

  • Octavian Kalunde
    Octavian Kalunde 2 months ago

    Nice konk

  • mohammed shaabani
    mohammed shaabani 2 months ago

    Sijawahi kuusikia mzikiwako Uganda wala Kenya acha uongo

  • JATU TV
    JATU TV 2 months ago

    HIVI UNAJUA?? KUWA UNAWEZA FANYA KILIMO KUPITIA SIMU YAKO?? NI RAHISI TUU!!! SUBSCRIBE CHANELI HII KUJIFUNZA NA UWE WA KWANZA KUPATA HABARI ZETU???

  • JATU TV
    JATU TV 2 months ago

    HIVI UNAJUA?? KUWA UNAWEZA FANYA KILIMO KUPITIA SIMU YAKO?? NI RAHISI TUU!!! SUBSCRIBE CHANELI HII KUJIFUNZA NA UWE WA KWANZA KUPATA HABARI ZETU???

  • JATU TV
    JATU TV 2 months ago

    HIVI UNAJUA?? KUWA UNAWEZA FANYA KILIMO KUPITIA SIMU YAKO?? NI RAHISI TUU!!! SUBSCRIBE CHANELI HII KUJIFUNZA NA UWE WA KWANZA KUPATA HABARI ZETU???

  • Jackson Nyarangi
    Jackson Nyarangi 2 months ago

    Hiyo ngoma ya Dullie na Willie inatokea lini, huyo kijana ako na talanta saana na wisdom.... nilipenda alivyo chana huku Wasafi festival siku sauti ya baba karogwa ikapotea 🇰🇪🇰🇪🇰🇪🇺🇸🇺🇸

  • Young Yayoo
    Young Yayoo 2 months ago

    Waimba nn dudu baya ww lkn

  • Juma Lihumbo
    Juma Lihumbo 2 months ago

    Madini

  • RYANKASH KASHELLA TV
    RYANKASH KASHELLA TV 2 months ago

    Ata hapa Kiambu kenya uwa nakufuatilia sana.mpaka interview zako

  • Thamiyuu Cute
    Thamiyuu Cute 2 months ago

    Unaongea pwent mbonaa..

  • Lusu Mwasomola
    Lusu Mwasomola 2 months ago

    mm shabiki wako

  • Uwimana Uwimana
    Uwimana Uwimana 2 months ago

    eti na umriwangu mm naweza kuishi kijijini na mamayako😂😂💪🏾

  • Nasra Ali
    Nasra Ali 2 months ago

    Ila ili linaongeag ukwel😂

  • Frank Haji matozi
    Frank Haji matozi 2 months ago

    Hunajipya mziki umekushinda.

  • Nurdini Mndeme
    Nurdini Mndeme 2 months ago

    unbeatable man . .

  • Evance Tilya
    Evance Tilya 2 months ago

    😂

  • Dom Tech
    Dom Tech 2 months ago +1

    U know more than we know. Broo keep going tanzania ni nchi ya chuki sana. Tofaut ya nigeria wenzetu wanapendana. Tofauti na sisi. Sijui tuna laana gan

  • Prisilah Cleofasi
    Prisilah Cleofasi 2 months ago

    Hamna wachagga wanao kaa na mama zao vijijini, kwa wale wanao jielewa kwa hiyo acha umama

    • Stephene Mganga
      Stephene Mganga 2 months ago

      Hujamuelewa ww ,,JINA LA MTANGAZAJI NDIO MCHAGA .. anaitwa mchaga OG

  • Hussein Yusuph
    Hussein Yusuph 2 months ago +1

    Ebwan hata Mimi nakuunga mkono broo konki

  • Hussein Yusuph
    Hussein Yusuph 2 months ago

    Jamaa kaleta msemo mtaani na tunaishi nao

  • Swedish James Tv
    Swedish James Tv 2 months ago +1

    Dudu baya saii nakuelewa unadeel na frastrations 🤔🤔🤔🤔

  • Mosquito Online Tv
    Mosquito Online Tv 2 months ago +1

    kuwa m2 mzima syo kuwa na ndevu au umri mkubwa ni kukua kiakili

  • Zikiri Nation
    Zikiri Nation 2 months ago

    Hiki kipindi angekuwaga yule presenter big chawa wa ushuwani masaki angeuwa Sana na swgg zak

  • capitano findus
    capitano findus 2 months ago

    Henya hata hatukutambui hara ngoma zako hatuzijui

  • Kevin Mwamba
    Kevin Mwamba 2 months ago +1

    Burundi nani anakujuwa wewe mzee !

  • Stephen Voda Salano
    Stephen Voda Salano 2 months ago +4

    Nice interview,watching all the way from Kenya 🇰🇪
    Tazama video zangu in my channel 🙏

  • Peter hano
    Peter hano 2 months ago

    Konki Konki Konki master uko sahihi man together as one

  • Charles Mkombozi
    Charles Mkombozi 2 months ago

    Huyu jamaa anamziki gan?

  • justine momanyi
    justine momanyi 2 months ago +1

    Mchaga OG. Huu utangazaji unauweza saaana. Yaaani saaana

  • official edger official. tz

    konk muster

  • Isra Classic
    Isra Classic 2 months ago

    Ngoma Kali inaitwa
    # Strong dude
    Ingia RUclip channel isra classic

  • Fadhili platnumz
    Fadhili platnumz 2 months ago +5

    KONK3 og- saruutiii The Dudu

  • mbilinyi andrewhumphrey
    mbilinyi andrewhumphrey 2 months ago +4

    OGOPA KUA MPUMBAVU AFU USIJIJUE KUA NI MPUMBAVU NDO HAYA

    • Adam Mallya
      Adam Mallya 2 months ago

      mbilinyi andrewhumphrey oya andrew mbilinyi niaje mzeeiya

  • mbilinyi andrewhumphrey
    mbilinyi andrewhumphrey 2 months ago +2

    Harakati gani mpuuzi huyu yaani linajionaga kama lipambanaji wakati hakuna kitu chizi leviiii mbwa

  • OfficialmrTop 10
    OfficialmrTop 10 2 months ago +13

    Kweli kabisa Konki wew ukiingia kwenye stage unaliamsha vibaya sana hata huku msumbiji watu wanaandikaga jina la KONKI kwenye gari zao

  • Shalo Kakozi
    Shalo Kakozi 2 months ago

    Little cheese

  • Wily Julius
    Wily Julius 2 months ago

    Good

  • Stevoo Vlogs
    Stevoo Vlogs 2 months ago +2

    Hahahahaha konki chiziii

  • Abdalaah Naziru
    Abdalaah Naziru 2 months ago +1

    Konk usisikilize wa***nge songa mbwele mjuba

  • VALENTINE EVARIST
    VALENTINE EVARIST 2 months ago +1

    KONKI MASTER balaa zito ahhah

  • Zawadi Kiss
    Zawadi Kiss 2 months ago +10

    Msemaji wa Wcb Hahahaha

  • Shammy Love
    Shammy Love 2 months ago +6

    konki apo kwa shetta umepuyanga anaongea na daimond

    • baraka steven
      baraka steven 2 months ago

      @Shammy Love nlionaa ila kam angejibuuu ndio tunge amin kwan nimara ya kwanzaa kwa wasanii kam shettan kumtag mond kweny caption zao

    • Shammy Love
      Shammy Love 2 months ago

      @baraka steven ingia kwa page ya shetta inst alipost video clip ya mwanae akiwa nae anacheza nyimbo ya daimond then alimtag na alicoment wangekua hawaongei acngemtag😏

    • baraka steven
      baraka steven 2 months ago

      Apan hawaongei ile ya kilimanjaro ilikuwaa nikwasababu wako at samepoint

  • Thomas Mwambe
    Thomas Mwambe 2 months ago +6

    Kama wew konk mavi tu.. kama star kweli ndio uende huko Kenya huna akili lizee zima ovyo kila siku kulalamika tu.. kama mwanamke tafuta mume akuoe

  • ROCK SIZZOH
    ROCK SIZZOH 2 months ago +14

    Kuna wakati hata saa mbovu huwa inasema ukwel... Kink3.

  • Shayo Paterini
    Shayo Paterini 2 months ago +2

    Upo juuu sana konk³ master

  • Ismail French channel
    Ismail French channel 2 months ago +34

    kama unamuelewa konk gonga like

  • john silima
    john silima 2 months ago +3

    Hahaha yani hapo ameongea point zote Mara nyingi tunaziona hizo

  • Amani Manase
    Amani Manase 2 months ago +2

    Ukweli broo

  • johari abdalla
    johari abdalla 2 months ago +3

    Tatzo huna uimbajiii...hiyo sauti ya kuimba huna hilo liko waz linajuilikanaa

    • Braiton John
      Braiton John 2 months ago

      johari abdalla good conk

    • FRANCIS MSAMI
      FRANCIS MSAMI 2 months ago

      Huyu sio muimbaji Ni rapper...just to correct you
      No hard feelings

    • MAN PIZZO
      MAN PIZZO 2 months ago

      Ila kiukwwli media ya wasafi haina ubaguzi jaman mimi nimetuma nyimbo yangu juzi kwa email ya wasafi jana nimeisikia ikichezwa 88.9

    • johari abdalla
      johari abdalla 2 months ago

      @official edger official. tz wee acha ukereketwa na utimu wa kijingaa..ana uimbaji gani sasa?ww utimu na ukereketwa unakusumbuwaaa,Niseme uongo kwa kutaka nn?ww ndo huoni hilo?

    • official edger official. tz
      official edger official. tz 2 months ago

      johari abdalla we muong nd Wale wale nyie

  • aisha Aisha
    aisha Aisha 2 months ago +2

    😍😍😍😍😍😍😆👏👏💞💞💞💞💞

  • Eric Successor
    Eric Successor 2 months ago +9

    Konki konki konki must unatambulika hao wote wamevuma saii wameogelea kwa kisima ulio chimba nakushim sana babaa

  • Swabir Waseet
    Swabir Waseet 2 months ago +5

    Kenya hakuna mahali mziki wako unapigwa wacha uongoo fala

    • Jackson Nyarangi
      Jackson Nyarangi 2 months ago

      Ulizaliwa juzi utajueje mziki wa Konki, kaskize Nandi na ukae kimya kimya.... mimi ni mkenya, na bado nausikiza mziki wake ata hapa Marekani fala hii

    • Sofia Asukuku
      Sofia Asukuku 2 months ago +1

      Kwenu akuna rediyo ,marekani tunazipiga wewe Apo kakuma una lolote

    • official edger official. tz
      official edger official. tz 2 months ago

      Swabir Waseet auna lolot umeenda Lin keny azipigw nyimb za dudu we nd muong keny nyimb Zak zna iti

    • David Singu
      David Singu 2 months ago

      @Swabir Waseet ww tunaaminije Kama ni mkenya acha uongo

    • OfficialmrTop 10
      OfficialmrTop 10 2 months ago

      @Swabir Waseet kwani wew ambae ni mkenya unatembelea kila eneo LA Kenya?

  • Belka Msafi
    Belka Msafi 2 months ago +7

    Hapo umeongea kweli wanafiki ni wengi sana konk3master

  • yesse dieume
    yesse dieume 2 months ago +21

    Nenda mbele Konki. Tuna Ku kubali kutoka Kinshasa Congo ... Nakupenda tu vile ulivyo nakupenda tu

  • Dahacy Mbura
    Dahacy Mbura 2 months ago +6

    umetxha na nuxuuh but una sound gud 😍 it so

  • World Posts
    World Posts 2 months ago +28

    Jamaa kaongea masuala ya msingi sana.

  • Hassanova junior
    Hassanova junior 2 months ago +18

    KONKI KONKI KONKI MASTER nakuelewa sana🔥🔥🔥🔥🔥

  • rehema shafi
    rehema shafi 2 months ago +4

    Uyo ndio konk 3 uko juu baba sijawai kukataa ata siku moja

  • Paul Sasuma
    Paul Sasuma 2 months ago +8

    Maana ya kumhoji INA maana gani

    • Uwimana Uwimana
      Uwimana Uwimana 2 months ago

      Paul Sasuma mana ilitujuwe ukwel na uwazi mana bongo unafiki na husda umewutawala 😏

  • Ken Ugoro
    Ken Ugoro 2 months ago +8

    🔥🔥🔥

  • Peter Ernest
    Peter Ernest 2 months ago +31

    kumbe jamaa lina akili sana

  • Mtwara yetu tv
    Mtwara yetu tv 2 months ago +44

    Mwamba kama unamwelewa konk gonga like

  • Mtwara yetu tv
    Mtwara yetu tv 2 months ago +11

    Nakubareeeee konk konk

  • Eric Andrew
    Eric Andrew 2 months ago +4

    Gg

  • Ashura Bakiri
    Ashura Bakiri 2 months ago +16

    Konk konk masta yaani huyu Jamaa kuna namna alivyo mmh🙄🤭

  • خسن موس
    خسن موس 2 months ago +9

    Wasaf chama lao

  • Aspboy Tz
    Aspboy Tz 2 months ago +4

    Noma sana