#LIVE : BLOCK 89 EXCLUSIVE INTERVIEW WITH RIHAMA ALLY & LEO MYSTERIO 247

Share
Embed
  • #LIVE : BLOCK 89 EXCLUSIVE INTERVIEW WITH RIHAMA ALLY & LEO MYSTERIO 247

Comments • 18

  • Ira vechou
    Ira vechou 3 months ago

    Awa watangazaji wa wasafi wananifurahisha sana wanapendan wanasikirizana kinaco niuwa sasa kamusem kao......weweeeeeee

  • Furah Furah
    Furah Furah 3 months ago

    munanivutiya kweli wapendanao, na wapenda sana, mungu azidishe upendo wenu hadi mwisho wa maisha yenu🙏

  • Siwema Michael
    Siwema Michael 4 months ago

    Huyu dj mzuri

  • Hustler Lady
    Hustler Lady 5 months ago

    Nawapenda sana

  • elice Gelard
    elice Gelard 5 months ago +2

    Nice couple jaman

  • Anna Jackson
    Anna Jackson 5 months ago +1

    Nampenda sana rihama

  • Sultan Mganzira
    Sultan Mganzira 6 months ago +1

    We Dada nakupenda bure

  • Kwizera Zainabu
    Kwizera Zainabu 6 months ago +4

    Riyama nakupenda bura

  • Khadija khadija
    Khadija khadija 6 months ago +1

    Mabaharia tunateseka na hizo machumchum😳😳

  • Aziza Ali Abdalla
    Aziza Ali Abdalla 6 months ago +21

    Kama unamkubali Riyama na Shemella wetu gonga like😗

  • Subila Mhando
    Subila Mhando 6 months ago +6

    Nawapendaa bureee

  • AGREYSON YOHANA
    AGREYSON YOHANA 6 months ago +9

    kama ulimfahamu Lina kwenye mama mateso gonga like hapa

    • Furah Furah
      Furah Furah 3 months ago

      na mimi nimemufahzmu kwenye mama mateso na kwenye best wafe

    • Ira vechou
      Ira vechou 3 months ago

      Mm nimemufaham kweny best wife🙄😣😣

  • mkaze johni
    mkaze johni 6 months ago +7

    kubalisana kipindi hiki kama nawewe wakubali gonga like tujuane👇👇👇

  • Noah
    Noah 6 months ago +8

    Nice Interview and Lovely couple enjoy each other well done both💑👍👍👏👌💯Rihama Leon nawapenda Sana😂😂😀😁

  • behewa meja
    behewa meja 6 months ago +10

    Nawapenda sana mwaya wapendanao hadi raha sichoki kuwacomment

  • Abuuomari Abuu
    Abuuomari Abuu 6 months ago +5

    Uyo jamaa mkali anaitwa nani

    • Mysterio 247
      Mysterio 247 6 months ago

      @mwawah juma Ni sawa pia

    • mwawah juma
      mwawah juma 6 months ago

      Bado hampo vzr ktk maswali mnayouliza

    • Mysterio 247
      Mysterio 247 6 months ago

      Ni Leo Mysterio 247 Bro Shukrani SANA 🙏

  • Wachuboy Lutumo
    Wachuboy Lutumo 6 months ago +7

    Nipo xambamba na nyinyi

  • Simba Tz
    Simba Tz 6 months ago +4

    Pamox sana Wasafi fm