Mapokezi ya Wasafi Festival 2018 Mombasa - Full Shangwe

Share
Embed
  • Published on Dec 25, 2018
  • Social Media links
    Twitter ophorotube
    Instagram ophorotube
    Facebook web. ophorotube/
  • EntertainmentEntertainment

Comments • 215

  • Brown Swegy
    Brown Swegy Year ago +1

    me naona nyotee m.konanyegee tu

    • Ophoro Tube
      Ophoro Tube  Year ago

      Asante kwa comment yako. Tafadhali endelea kukaa karibu nasi kwa update zaidi

  • maxwell sanga
    maxwell sanga Year ago +3

    mimi tu ndio nimeona jalas kwa hii ndege akiwa back bench ama kuna mwengine?

    • Ophoro Tube
      Ophoro Tube  Year ago

      Asante kwa comment yako. Tafadhali endelea kukaa karibu nasi kwa update zaidi

  • Babji Kichale
    Babji Kichale Year ago +1

    vanivoboy

    • Ophoro Tube
      Ophoro Tube  Year ago

      Asante kwa comment yako. Tafadhali endelea kukaa karibu nasi kwa update zaidi

  • Thomas Mjungu
    Thomas Mjungu Year ago +1

    Mambo vp wadau wangu mwaka 2019 tuongeze jitihada za kufanya kazi ili kufanikisha maisha sema amina kubwa

    • Ophoro Tube
      Ophoro Tube  Year ago

      Asante kwa comment yako. Tafadhali endelea kukaa karibu nasi kwa update zaidi

  • Isaak Lazo
    Isaak Lazo Year ago +1

    I really like the WASAFI show

    • Ophoro Tube
      Ophoro Tube  Year ago

      Asante kwa comment yako. Tafadhali endelea kukaa karibu nasi kwa update zaidi

  • Mark Ouma
    Mark Ouma Year ago +1

    Naona taabu kwa club za Nairobi city, wekeni viingilio free na beer moja moja free ndio atleast mvutie wateja wenu la sivyo naona taabu wakati yafaa muingize ka kitu. All roads to wasafi stadium.

    • Ophoro Tube
      Ophoro Tube  Year ago

      Asante kwa comment yako. Tafadhali endelea kukaa karibu nasi kwa update zaidi

  • Isihaka Mtaalam
    Isihaka Mtaalam Year ago +1

    Sijaelewa .

    • Ophoro Tube
      Ophoro Tube  Year ago

      Asante kwa comment yako. Tafadhali endelea kukaa karibu nasi kwa update zaidi

  • David Mpungu
    David Mpungu Year ago +1

    Team ya kibabe.

    • Ophoro Tube
      Ophoro Tube  Year ago

      Asante kwa comment yako. Tafadhali endelea kukaa karibu nasi kwa update zaidi

  • Mkush77 Anafi
    Mkush77 Anafi Year ago +1

    # inapendeza

    • Ophoro Tube
      Ophoro Tube  Year ago

      Asante kwa comment yako. Tafadhali endelea kukaa karibu nasi kwa update zaidi

  • Raimundo Ambrosio
    Raimundo Ambrosio Year ago +3

    Estão no outro nível esses cantores

    • Ophoro Tube
      Ophoro Tube  Year ago

      Asante kwa comment yako. Tafadhali endelea kukaa karibu nasi kwa update zaidi

  • G!lly
    G!lly Year ago +2

    Damn wish we Kenyans did this to one of our own😢😢😢

    • Daughter of Zion
      Daughter of Zion Year ago

      You will most definetly..y not..it's coming...m Tanzanian by the way. We love y'all

    • Ophoro Tube
      Ophoro Tube  Year ago

      Asante kwa comment yako. Tafadhali endelea kukaa karibu nasi kwa update zaidi

  • Prince hance Sam
    Prince hance Sam Year ago +3

    basata wanaona wivu haaaaahaaaaaaa

    • Daughter of Zion
      Daughter of Zion Year ago

      Hapana jmni...waliangalia miiko ya tamaduni zetu ili wamrekebishe kijana wao. Mbona mambo yamekaa freshi tuu

    • Prince hance Sam
      Prince hance Sam Year ago

      poa poa brother

    • Ophoro Tube
      Ophoro Tube  Year ago +1

      Asante kwa comment yako. Tafadhali endelea kukaa karibu nasi kwa update zaidi

  • Bertin Kimati
    Bertin Kimati Year ago +1

    Ukiangalia hiyo ndio ujue wenzetu wanajua jinsi wavyojua kuthamini sanaa na wasanii. Yote hiyo ni pamojq na kuingizia serikali kiparo kwa njia ya ushuru. Hapa kwetu kuna viongozi wana mawazo mgando ya abunuasi. Hivi karika huo wimbo ambao unawasumbua hawa limbukeni wa lugha ni mtoto wa wapi hapa tanzania aliyefika darasa la nne tu asiyejua maana ya neno nyege? Mimi nilifundishwa tangu shule ya msingi kuhusu mfumo wa uzazi unavyofanya kazi na sehemu husika kwa za uzazi. Pia neno nyegezi kwa maana lilivyo halina shida yoyote kwa tafsiri ya mahali husika. Hivyo baraza kushikia kidedea ni kudumaza watoto. Neno kinu kwa maana ya kiswahili halina tatizo kulitamka. Lakini kwa maana ya kichaga ni tusi kuliko kusema nyege. Kichaga ni sehemu ya siri ya mwanamke. Lakini halimzuwie maalimu kulitumia darasani kielezea kinu kwa maana ya chombo kinachotumiwa kutwangia . Morogoro kuna eneo linaitwa Matombo . Sasa na hilo mtu akiimba basi mtasema ametumia maneno yasiyo na staha? Kama baraza linaona maneno mengine hayafai kuyatumia eti kwa sababu tu ya tafsiri ya baadhi ya watu basi inabidi kuyafuta majina mengi sana ya maeneo maana ukiyaweka kwa tafsi nyingine ni marusi tupu kwa baadhi ua makabila

    • Mbelerha Luvano
      Mbelerha Luvano Year ago

      Bertin Kimati

    • Ophoro Tube
      Ophoro Tube  Year ago

      Asante kwa comment yako. Tafadhali endelea kukaa karibu nasi kwa update zaidi

  • Joseph Nchunga
    Joseph Nchunga Year ago +1

    hongera Sana diamond unapeperusha Bender's Yetu ya tz vyema

    • Mis E. Auma
      Mis E. Auma Year ago

      After kumtema n Basata. Pttf!

    • Ophoro Tube
      Ophoro Tube  Year ago

      Asante kwa comment yako. Tafadhali endelea kukaa karibu nasi kwa update zaidi

  • Carol Njeri
    Carol Njeri Year ago +1

    jalango huwa kona zote?

    • Ophoro Tube
      Ophoro Tube  Year ago +1

      Asante kwa comment yako. Tafadhali endelea kukaa karibu nasi kwa update zaidi

  • Frank Fame
    Frank Fame Year ago +1

    Watakwama 254 hawa

    • Ophoro Tube
      Ophoro Tube  Year ago

      Asante kwa comment yako. Tafadhali endelea kukaa karibu nasi kwa update zaidi

  • Samkim The Comedian
    Samkim The Comedian Year ago +1

    Angusha like hapa kama umeona umemwona Jalas BackBench.

    • Ophoro Tube
      Ophoro Tube  Year ago

      Asante kwa comment yako. Tafadhali endelea kukaa karibu nasi kwa update zaidi

  • Simon Tesha
    Simon Tesha Year ago +1

    Dg

  • Wien Entertainment
    Wien Entertainment Year ago +1

    Yani hawa watu wote watalipwa pesa ngapi ngapi? Minaona tu fun

  • Awesu Hassani
    Awesu Hassani Year ago +1

    Wcb ni nowmaaaaaaaaas

    • Ophoro Tube
      Ophoro Tube  Year ago +1

      Asante kwa comment yako. Tafadhali endelea kukaa karibu nasi kwa update zaidi

  • tafuteni malembu
    tafuteni malembu Year ago +5

    Mmmh hii ndege yskishamba kweli siti kama daladala

    • Ophoro Tube
      Ophoro Tube  Year ago

      Asante kwa comment yako. Tafadhali endelea kukaa karibu nasi kwa update zaidi

  • Binti Chausa
    Binti Chausa Year ago +1

    Mambo nimoto ndani ya mombasa 😂😂😂acha tupambane nanyarabu😂😂😂😂😂😋

  • six six
    six six Year ago +1

    WCB 4life.....WCB 4rever

    • Ophoro Tube
      Ophoro Tube  Year ago

      Asante kwa comment yako. Tafadhali endelea kukaa karibu nasi kwa update zaidi

  • Frank Mwaluko
    Frank Mwaluko Year ago +2

    naomba kuuliza mimi ni mshabiki wa mondi hii shoo inafanyika lini

  • kalumuna barton
    kalumuna barton Year ago +1

    As long as SIMBA involved why NOT

    • Ophoro Tube
      Ophoro Tube  Year ago

      Asante kwa comment yako. Tafadhali endelea kukaa karibu nasi kwa update zaidi

  • Baraka Robert
    Baraka Robert Year ago +1

    Hahahah!! Wakenya kulinga kotee kumbe matatu kama za mang'ora

    • Mis E. Auma
      Mis E. Auma Year ago

      Hapa ni Mombasa n matatus owners hawataki kubuy mats kubwa ju ya jam. Pesa si shida Kenya sema hatupendi jionyesha km limbukeni wengine

    • Ophoro Tube
      Ophoro Tube  Year ago

      Asante kwa comment yako. Tafadhali endelea kukaa karibu nasi kwa update zaidi

  • Joseph Gomalo
    Joseph Gomalo Year ago +1

    Wapi Konki Konki Konki Master..??

    • Ophoro Tube
      Ophoro Tube  Year ago

      Asante kwa comment yako. Tafadhali endelea kukaa karibu nasi kwa update zaidi

  • Julius Matalo
    Julius Matalo Year ago +1

    Duh sikuhizi had I clip na ontrending mmenishinda tabia #wcb

    • Ophoro Tube
      Ophoro Tube  Year ago

      Asante kwa comment yako. Tafadhali endelea kukaa karibu nasi kwa update zaidi

  • Smith Jones
    Smith Jones Year ago +1

    Hio ndege ama daladala. Naona imebeba masenge watupu wakata mauuno wanasikitisha kinoma

    • Ophoro Tube
      Ophoro Tube  Year ago +1

      Asante kwa comment yako. Tafadhali endelea kukaa karibu nasi kwa update zaidi

  • khenan chakudika
    khenan chakudika Year ago +1

    muziki wa Konk ni makelele Kenya

    • Ophoro Tube
      Ophoro Tube  Year ago

      Asante kwa comment yako. Tafadhali endelea kukaa karibu nasi kwa update zaidi

  • Eunice Adhiambo
    Eunice Adhiambo Year ago +1

    Naona Nuguu nyingine inataja our own king#KINGKIBA pumbavu sana

    • Ophoro Tube
      Ophoro Tube  Year ago

      Asante kwa comment yako. Tafadhali endelea kukaa karibu nasi kwa update zaidi

  • Mercy Mtunguja
    Mercy Mtunguja Year ago +1

    Punguzeni misifa utadhani hamjawai kusafiri

    • Ophoro Tube
      Ophoro Tube  Year ago +1

      Asante kwa comment yako. Tafadhali endelea kukaa karibu nasi kwa update zaidi

  • Andrew Romanus
    Andrew Romanus Year ago +1

    Konki mmemtema

    • Ophoro Tube
      Ophoro Tube  Year ago

      Asante kwa comment yako. Tafadhali endelea kukaa karibu nasi kwa update zaidi

  • Mercy Mtunguja
    Mercy Mtunguja Year ago +1

    Ushamba tuu utadhani hawajawahi kusafiri

    • Joseph Gomalo
      Joseph Gomalo Year ago +1

      Huo sasa wivu.. kwani ili wasiwe washamba wafanyeje jamani..?

    • Ophoro Tube
      Ophoro Tube  Year ago

      Asante kwa comment yako. Tafadhali endelea kukaa karibu nasi kwa update zaidi

  • Richard Robert
    Richard Robert Year ago +1

    Konki hayupo

    • Ophoro Tube
      Ophoro Tube  Year ago

      Asante kwa comment yako. Tafadhali endelea kukaa karibu nasi kwa update zaidi

  • Robert skudi
    Robert skudi Year ago +2

    Khaligraph Jones na crew ya Kenya wcb watajua ni mazishi....

    • Ophoro Tube
      Ophoro Tube  Year ago

      Asante kwa comment yako. Tafadhali endelea kukaa karibu nasi kwa update zaidi

  • Winson Franco
    Winson Franco Year ago +2

    Nice group.which part of
    Mombasa are you going to perform

    • Ophoro Tube
      Ophoro Tube  Year ago +1

      Asante kwa comment yako. Tafadhali endelea kukaa karibu nasi kwa update zaidi

  • elimelick mbaka
    elimelick mbaka Year ago +1

    hapo simba

    • Ophoro Tube
      Ophoro Tube  Year ago

      Asante kwa comment yako. Tafadhali endelea kukaa karibu nasi kwa update zaidi

  • Anne Wachira
    Anne Wachira Year ago +1

    Diamond and Natasha Forever!!!!!!!! DIA-TASHA!!!!!!

    • Ophoro Tube
      Ophoro Tube  Year ago

      Asante kwa comment yako. Tafadhali endelea kukaa karibu nasi kwa update zaidi

  • Anne Wachira
    Anne Wachira Year ago +1

    Asante Sana! Karibu ! Karibu! Love your music so much!!!!!!!!

    • Ophoro Tube
      Ophoro Tube  Year ago

      Asante kwa comment yako. Tafadhali endelea kukaa karibu nasi kwa update zaidi

  • Ramadhan Manjore
    Ramadhan Manjore Year ago +1

    jamaa ana domo kubwa sn

    • Ophoro Tube
      Ophoro Tube  Year ago

      Asante kwa comment yako. Tafadhali endelea kukaa karibu nasi kwa update zaidi

  • Hawa Ramadhani
    Hawa Ramadhani Year ago +1

    Kureni bata

    • Ophoro Tube
      Ophoro Tube  Year ago

      Asante kwa comment yako. Tafadhali endelea kukaa karibu nasi kwa update zaidi

  • Chesko Mwakipesile
    Chesko Mwakipesile Year ago +1

    Smbaaaaaaaaaaaaaaa smbaaaaaaaaaaaaaaa

    • Ophoro Tube
      Ophoro Tube  Year ago

      Asante kwa comment yako. Tafadhali endelea kukaa karibu nasi kwa update zaidi

  • Mary Wamaitha
    Mary Wamaitha Year ago +7

    NRG radio wanafaa walipe Natasha me sikuwai jua kuna NRG radio nimejua coz ya Diamond na natasha

    • Ophoro Tube
      Ophoro Tube  Year ago

      Asante kwa comment yako. Tafadhali endelea kukaa karibu nasi kwa update zaidi

  • Victor Baraza
    Victor Baraza Year ago +1

    Yote nisawa, tahadhari ni pale utakapo mwacha mrembo wetu Tanasha,ndo utajua hujui!!!!!!

    • Mis E. Auma
      Mis E. Auma Year ago

      Atajua hajui😂

    • Ophoro Tube
      Ophoro Tube  Year ago

      Asante kwa comment yako. Tafadhali endelea kukaa karibu nasi kwa update zaidi

  • Ernest sinje
    Ernest sinje Year ago +1

    wasanii watanzania wakiumizwa tu wanakimbilia Kenya,something is wrong somewhere

    • Ophoro Tube
      Ophoro Tube  Year ago

      Asante kwa comment yako. Tafadhali endelea kukaa karibu nasi kwa update zaidi

  • Heri Fredrickson
    Heri Fredrickson Year ago +2

    Simbaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa

    • Smith Jones
      Smith Jones Year ago

      Fisi

    • Ophoro Tube
      Ophoro Tube  Year ago

      Asante kwa comment yako. Tafadhali endelea kukaa karibu nasi kwa update zaidi

  • Nourah blessings
    Nourah blessings Year ago +1

    This is Soo beautiful and sweet😘😘😘😘

    • Ophoro Tube
      Ophoro Tube  Year ago +1

      Asante kwa comment yako. Tafadhali endelea kukaa karibu nasi kwa update zaidi

  • Said Fundi
    Said Fundi Year ago +2

    konk sijamuona

    • Ophoro Tube
      Ophoro Tube  Year ago

      Asante kwa comment yako. Tafadhali endelea kukaa karibu nasi kwa update zaidi

  • Dennio Bersen 254
    Dennio Bersen 254 Year ago +3

    Thank you king kiba for making this happen

  • Key Mfaume Aman
    Key Mfaume Aman Year ago +3

    Msenge hyu anafosi kupendwa kwa kiki maskini ,Jaribu kuangalia How king does

    • Daughter of Zion
      Daughter of Zion Year ago

      Mmh Amani mbona tena kumtusi mwenzio hivo jmni?
      Punguza basi kiongozi, eti baba? Huyu wakwetu huenda wewe sio team yake lakini bado mtanzania mwenzetu au sio? Tuombeane heri tuu ndugu yangu MUNGU Anapendezwa..
      Mungu Akujalie mwaka ujao 2019 afya na mafanikio kibao

    • regan kisoma
      regan kisoma Year ago +1

      Dogo unayumba sana

    • Ophoro Tube
      Ophoro Tube  Year ago

      Asante kwa comment yako. Tafadhali endelea kukaa karibu nasi kwa update zaidi

    • Ophoro Tube
      Ophoro Tube  Year ago

      Asante kwa comment yako. Tafadhali endelea kukaa karibu nasi kwa update zaidi

    • Key Mfaume Aman
      Key Mfaume Aman Year ago +1

      Hahaha kwa kufosi hadi huruma hahaha

  • Hasiya Keniyausiachiebabu

    wasafi wako na ndege

    • Chris TMT
      Chris TMT Year ago

      No. Its owed by Kenya's NRG radio. Even all the motorcade you see there are owed by NRG radio

    • Smith Jones
      Smith Jones Year ago

      Hio ndege ama daladala

    • Ophoro Tube
      Ophoro Tube  Year ago

      Asante kwa comment yako. Tafadhali endelea kukaa karibu nasi kwa update zaidi

  • WANDANI TV
    WANDANI TV Year ago +3

    Fanya like kama lote

    • WANDANI TV
      WANDANI TV Year ago

      goood

    • Ophoro Tube
      Ophoro Tube  Year ago

      Asante kwa comment yako. Tafadhali endelea kukaa karibu nasi kwa update zaidi

  • Carol Onyangi
    Carol Onyangi Year ago +2

    big up wasafi....keep going men.

    • Ophoro Tube
      Ophoro Tube  Year ago

      Asante kwa comment yako. Tafadhali endelea kukaa karibu nasi kwa update zaidi

  • Isir Mohamed
    Isir Mohamed Year ago +1

    Lazima nitakwa

    • Ophoro Tube
      Ophoro Tube  Year ago

      Asante kwa comment yako. Tafadhali endelea kukaa karibu nasi kwa update zaidi

  • sm tz
    sm tz Year ago +13

    Team diamond weka like hapa👍

    • Ophoro Tube
      Ophoro Tube  Year ago

      Asante kwa comment yako. Tafadhali endelea kukaa karibu nasi kwa update zaidi

  • Daniel Douglas
    Daniel Douglas Year ago +1

    jaman Richie mavoko kakonda jaman kwa njaa

    • Ophoro Tube
      Ophoro Tube  Year ago

      Asante kwa comment yako. Tafadhali endelea kukaa karibu nasi kwa update zaidi

  • Mercy Mukiza
    Mercy Mukiza Year ago +10

    mtengezee wasee stage strong manake hawa wasee kuruka kwao ni kwa ajabu

  • C.M.C yare
    C.M.C yare Year ago +5

    Rvanny boy diamond big fun

    • Ophoro Tube
      Ophoro Tube  Year ago

      Asante kwa comment yako. Tafadhali endelea kukaa karibu nasi kwa update zaidi

  • abed nego
    abed nego Year ago +4

    BONGO BAHATI MBAYA TUMEKOSA IYO FESTIVAL KWA SABABU YA MASHETANI FLN IVI.

    • Ophoro Tube
      Ophoro Tube  Year ago

      Asante kwa comment yako. Tafadhali endelea kukaa karibu nasi kwa update zaidi