Harmonize na Sarah walichofanya TAIFA HUTOAMINI/macho yote kwao

Share
Embed

Comments • 36

  • Radhia Salum
    Radhia Salum Month ago

    Nyumbani raha

  • Joviee John
    Joviee John Month ago

    kumb na wazngu wanapnda kiki

  • Sauda Machemba
    Sauda Machemba Month ago

    Analolote kujishaua

  • Dr China modi
    Dr China modi Month ago

    konde baba mzalendo wa kweli hivi ndivo nchi inavopiganiwa na kupaishwa tunakukubali baba tupo na wewe

  • Sumahili Msenga
    Sumahili Msenga Month ago

    Anatafuta mashabiki kwa nguvu heeeeeee vieaws vimekwama. Utajuta mshamba wa kimakond

    • Hussein Hassani
      Hussein Hassani Month ago

      Unakuta unamktukana mtoto wa watu bando lenyewe umekopa chakura unakura kwababa na mam

    • Zuhura Iddy
      Zuhura Iddy Month ago

      Kwan kafanya nn mpka unamkashifu konde boy

    • Ally Mbalala
      Ally Mbalala Month ago

      Aupendi mpira ww unaonekana bd kwenye mziki mpira unawatu weng dunian

  • Mariam Kalinga
    Mariam Kalinga Month ago

    ko sar kawa mtanzania

  • Abeid Mayanga
    Abeid Mayanga Month ago +1

    Safi sana konde boy

  • Amosi Kabalata
    Amosi Kabalata Month ago +2

    Bongo ndani ya ulaya

  • Haruni Mfaume
    Haruni Mfaume Month ago +4

    sjawahi kumuona mondi uwanjan ila konde boy daaan ww upo pamoja na watu saafi sana

  • Haruni Mfaume
    Haruni Mfaume Month ago +2

    daaah jamaa anamzukaa saana

  • Amina Rashid
    Amina Rashid Month ago +4

    Jmn tz rahaaa

  • Kassimu Kipingu
    Kassimu Kipingu Month ago +1

    Basata hawapo apo maana sio poa

  • Khadija Kisailo
    Khadija Kisailo Month ago +1

    Raha sana

  • Simba Mtoto
    Simba Mtoto Month ago

    11 Dislike lazima Warundi 😭😂

  • Simba Mtoto
    Simba Mtoto Month ago +1

    Naombeni jina ya ngoma mwanzo wa video

    • Simba Mtoto
      Simba Mtoto Month ago

      Ernest shukran nimeskiza lakini sidhani kama wenyewe. Unahakika ?

    • michael millinga
      michael millinga Month ago

      Inaitwa INABANA ya Konde boy X Eddy Kenzo

    • marko ernest
      marko ernest Month ago

      Simba Mtoto nmeskia tu inabana ya harmonize x Eddy kenzo

  • lau Edward Jose
    lau Edward Jose Month ago +1

    Chiiii👽

  • Hussein Rajabu
    Hussein Rajabu Month ago +1

    hii ndyo bongo bwanaaa indAmba murugamba chaliiiiiiiiiiii tz oyeeeeee kaseja oyeeeeee nawa pongeza wachezaji wote kwa kufanya kazi kubwa

  • Peter Maingu
    Peter Maingu Month ago +1

    #kondeGang!!!! 4lyf βL£$€D

  • Novas de Moz Pemba
    Novas de Moz Pemba Month ago +3

    Konde Boy 👏👏⚽🎤🎤

  • Jah Abdallah
    Jah Abdallah Month ago +5

    Daaaa jamani south Africa hakuna hamani tena? Wala fulah tena?ngoja nijiludie nyumbani mie? M south Africa jah

  • Chobastian - Chobo
    Chobastian - Chobo Month ago +10

    Mpira ndo mchezo pekeee unaleta watu pamoja, gonga like kama unakubali

  • Mujibu Musa
    Mujibu Musa Month ago +2

    saf sana we nimxalendo

  • BYNO BHC
    BYNO BHC Month ago

    Daah kweli

  • Ally Swaah
    Ally Swaah Month ago +5

    Pamoja sana broo

  • kiango kipingu
    kiango kipingu Month ago +5

    Safi sana konde boy wakati wako huu

  • Brown Julius
    Brown Julius Month ago +3

    Bong bana watu wanapiga self2

  • BabuuRogger
    BabuuRogger Month ago +4

    Hii ndio tz buuanaaa..!!