Ngasa Tv
Ngasa Tv
  • 6 456
  • 36 824 697

Video

Comments

  • Mangson Samson
    Mangson Samson 9 minutes ago

    Namuomba Mungu amuongezee Rais wetu hekima na busara naona kapungukiwa kwa kilichompata lissu huwez kusema aliterekeza jumbo hata kidogo hata kama yangempata yy angeenda nje kutibiwa je na yy angekuwa ameterekeza nchi?

  • Mangson Samson
    Mangson Samson 14 minutes ago

    Wanyonge wanaotajwa ni wale wanaoendesha magar mazur na mishahara minono ya serikali kwa wale wasakatonge hakuna kitu

  • Tumaini Temu
    Tumaini Temu 18 minutes ago

    Shikamoo

  • Bugumba Deus
    Bugumba Deus 48 minutes ago

    Kuna tukio gan sasa hapo,mnamalza mb za bure

  • Lameck Mtaka
    Lameck Mtaka Hour ago

    Kwa Kauli kama hizi tunaamini shambulio la lisu serikali ina husika %100

  • Utukufu eliya
    Utukufu eliya Hour ago

    Huyu jamaa amewahi kumiliki meli ziwa victoria aseme yote...

  • Saidi Kabuta
    Saidi Kabuta 3 hours ago

    Chedema mulipitushwa na makamba musingeweza

  • Witness Msigwa
    Witness Msigwa 3 hours ago

    Nakumbuka 2012

  • Lameck Mtaka
    Lameck Mtaka 3 hours ago

    Mkipata rais akiwa wakala wa wa shetani taifa lina yumba

  • Jumanne Said
    Jumanne Said 3 hours ago

    wanyoge tumekoma daa juwa hadi mfukoni kwer wanyong

  • gigo tz
    gigo tz 4 hours ago

    Huyo dda hatanawa wki nzima

  • Simon Prosperity
    Simon Prosperity 4 hours ago

    Hamjambo?hatujambo! Duh.hata 1 wa kumpa heshima yake kakosa hata we mama?

  • FRANK MINJA
    FRANK MINJA 4 hours ago

    wahuni nyie

  • Joseph Ndaki
    Joseph Ndaki 4 hours ago

    Dawa bure mmh am not sure!!

  • juma igoti
    juma igoti 4 hours ago

    Vizuri sana msahau kwao ni mtumwa.

  • hanlack shabani
    hanlack shabani 4 hours ago

    hakuna mwana siasa wakweli na mtetezi wa wanyoonge kama zitto luyagwa

  • Godfrey Kirway
    Godfrey Kirway 4 hours ago

    Great, Ramaphosa shouldn't say bad things too much on his s.African's candidates,bcoz he needs more times of presidency in his country!

  • Anuary Ally
    Anuary Ally 5 hours ago

    Mama samia ondoka na siketi ndefu vibuga vya nini mamaa nakuomba mamaa

  • fatuma nditi
    fatuma nditi 6 hours ago

    Wadodoma wote piga keleleeeeee nakukubali Ben p

  • simon hussle-6
    simon hussle-6 7 hours ago

    Ongela san

  • Luinda mchwa Kanigee

    Nimekuelewa mzee

  • mtahima mussa
    mtahima mussa 8 hours ago

    Mheshimiwa uko vzr

  • simon thedon
    simon thedon 8 hours ago

    Ameni impress hapo

  • simon thedon
    simon thedon 8 hours ago

    Safi sana

  • onesmo akwilini
    onesmo akwilini 8 hours ago

    Pumba zote

  • Peter Martin
    Peter Martin 9 hours ago

    Look. who is talking! Aliyeitafuna Tanzania na kuiacha mifupa mitupu ni nani? Aliyejiuzia mgodi ni nani? Tukisema makosa waliyoyafanya oh munawadhalilisha wastaafu. Makosa waliyoyafanya yasinyamaziwe lazima yakumbushwe ili yasijirudie tena. Nchi za kiafrika zinadharirika kwa uongozi mbaya. Selfish leaders that is what we have. Wakiuguwa ulaya, watoto wao kusoma Ulaya. Pesa za wote zinakuwa zikitumiwa na watu wachache. Rais Magufuli ameleta mapinduzi makubwa na Watanzania wanayaona.

  • Said Njukute
    Said Njukute 10 hours ago

    Uko pouh ben

  • Tecno Kitkat
    Tecno Kitkat 17 hours ago

    Pambambana NA msiba hon

  • maneno clais
    maneno clais 17 hours ago

    Hii channel ya kifala sana hapo wapi sasa au mnajua kuandika caption tu

  • Muba Hassan
    Muba Hassan 18 hours ago

    unatafuta kiki kwa kupitia musiba

  • Getaro Magaiwa
    Getaro Magaiwa 18 hours ago

    wewe ndie waziri yule mwingine ni mdori!!!!

  • Masukuzi bakari
    Masukuzi bakari 18 hours ago

    Safi sana

  • steven mdoe
    steven mdoe 19 hours ago

    Watu wanaomba serikal kwakuwa ndio inayokusanya kodi

  • CAPTENN DUNGA
    CAPTENN DUNGA 20 hours ago

    Kwanza unatakiwa ujue maana ya mwanaharakati... bila kulijua hilo utafeli huyo rais alokupa hiyo kazi mwenyewe ni mwanaharakati. Kwahiyo ujue kutofautisha harakati na siasa we ni mwanasiasa usingeweza kumsamehe hata nape.

  • Prisca Mbwambo
    Prisca Mbwambo 20 hours ago

    Hana jipya mnafki mkubwa kajisemesha .hana uwezo wa kuwa kiongozi. Kama akina Michael jakison, wir the walold wir the childrn, Bob Marle akaimba one love one Heart let as get together and feel alright. Lucky Dube akaimba Different colour one people. Na akakemea sana mtu anaeleta ubaguzi . Nyimbo zote zilikuwa zinaukemea Ubaguzi wa Rangi. Leo hii Mwafrika na mwafrika ngozi moja wanauana wanawaitavwengine Foreigner. Hawa niliowataja wangekuwa hai wangekuwa na Hasira sana na nchi ya southi Afrika . Ujumbe kwa Ramaphosa you have to teech your Jungpeople your Histori. You have to tell them and they have to know who their. Period

  • Keneth Japhet
    Keneth Japhet 20 hours ago

    sawa nimekuelewa mzalendo wetu ben pol

  • Saimon Matonya
    Saimon Matonya 20 hours ago

    Nahene wawaha

  • Mama Chris
    Mama Chris 20 hours ago

    Pandidha key kidogo Huyo mama ana key ya juu

  • Mama Chris
    Mama Chris 20 hours ago

    Very nice Ben

  • Adam Liundi
    Adam Liundi 20 hours ago

    Halehaleeeeee

  • yuzo matinted
    yuzo matinted 20 hours ago

    Baho nelowa havaha mno

  • Shawwali Kingungo
    Shawwali Kingungo 21 hour ago

    Yani inashangaza sana ht makampuni binafsi yanahuluma na wanainchi wanaofia bahresa ansafilisha mait nawasindikizaji 2 bule kuna baazi ya benk zinawasamee madeni watu waliokufa

  • Juma Kapesa
    Juma Kapesa 21 hour ago

    Safi sana Mh Spika kwa ushauri na mafunzo. Mh Sugu zingatia.

  • Polo Alawi
    Polo Alawi 22 hours ago

    Shida yake ni kutishia au tutafuta njia nyingine . Maelezo yake siyo mabaya lakini siyo kutishia maneno

  • suleiman bakar
    suleiman bakar 22 hours ago

    Hanna lolote

  • Yunus Mchalu
    Yunus Mchalu Day ago

    Kwetu huku tandahimba NI asilimia 40

  • nasser alhabsi

    Wengi tulifikiri kuna mwana siasa kajinyonga 😣

  • Edward Msongelwa

    Kama nimekuelewa hali mashauri kukusanya nguvu ni kodi mbali mbali ambazo zilikua zikiliwa bila muangalizi na watu kuto jali HATA kuwakilisha pesa hizo serikari ni mlishidwa kusimamia katiba mpya kwa nini hmkuitilia mkazo kwenye vipindi vyenu mliogopa mini sasa mko NNJE mnaipigia debe hameleweki Mimi nakubaliana na JPM nyinyi mliamini kila mliempa jukumu mlifikiri atalifanya bila kufatiliwa ni koda kubwa mlituongoza kwa rimot hamkutujalu nchi yetu ika didimia kuibia serikari ikawa ni rukusa rushwa waziwazi madawa hakuna ni taabu tupu nyinyi mpo acheni kujaribu kumdhofisha JPM muacheni amalize aweke record sawa sawa atakae kuna atapata mtelemko hii katiba abayo hawa wanao ililia IPI mifano ya wazi wanao waonyesha watanzania kwa katiba hiyo tinge Fanya mengi kwani mamolioni wana pesa na serikari instead wana shindana kula hizo pesa Kama walivyo zoea MUACHENI JPM WE DON'T SEE NO NEED OF A NEW CONSTRUCTION FOR NOW TILL FURTHER NOTICE

  • Rama Mtetu
    Rama Mtetu Day ago

    Zomea Zomea Afrika Inasikitisha Kuona Tunauana Kwa Kugombea Ugali na Maharagwe Cha Kusikitisha Ni Wageni Wenye Rangi Nyeusi tu ndio Wanaopata Hii Shida Ila Mungu Awasamehe Wa South Africa nasi Tuwasamehe Pia

  • Cherily David
    Cherily David Day ago

    Point ni nini hapa kuhusu mwanafunzi kujinyonga. Mmeonya waalimu na kutoa Kodi za pedi???? Vinginevyo haieleweki sababu ya kuzungumzia hichi kisa bungeni.

    • Cherily David
      Cherily David 18 hours ago

      @Makongoro Wassira Ni mpaka mtoto ajinyonge kwani hiyo elimu haikuwepo? Basi ni negligence ya Hali ya juu mno. Wabunge wako wangapi Ina maana hawana watoto wakike? Sijamsikia akitamka kutoa Kodi ya pedi.

    • Makongoro Wassira
      Makongoro Wassira 19 hours ago

      Cherily David sikiliza vizuri ndugu yangu kaongea vizuri kuwa kwe na elimu mashuleni kuhusiana na hilo swala la watoto kike kufikia hedhi.

  • J. F.K
    J. F.K Day ago

    Hilo la kutokujituma, kukusanya nguvu ni changamoto kubwa. Tunapenda kuomba sana

  • Teresea Masawe

    MAGUFULI OYEEEEEEEEEEEEEE

  • Gervasi Njawi
    Gervasi Njawi Day ago

    Kangi ametumia cheo chake kujilinda kisiasa kwenye jimbo lake zidi ya msiba sisi tunamuelewa msiba kazi anayo fanya ni ya kizalendo,

  • Teresea Masawe

    LUGOLA KAZI YA UWAZI IMEKUSHINDA KABISA.MAGUFULI RAIS WETU MTUMBUE HUYU LUGOLA HATUFAI. NI MCHOCHEZI.

  • Justine Chacha

    Waandishi uchwara, headings zingine vituko

  • Hercules The Power

    Nyiye always mnashtuka ktk hali mbaya hili jambo limeongelewa sana bungeni na ktk mitandaoni lkn sijui kama mlitilia mahanani kwa kutaka kuongeza kodi. Sasa imetokea msichana kujinyonga ndiyo mnakuja kwa sauti ya huruma kabisa.

    • Makongoro Wassira
      Makongoro Wassira 19 hours ago

      Hercules The Power Hata swala sio kodi, unaweza kupunguza kodi na bei ikawa juu tu. Cha muhimu ni kuhakikisha watoto wa kike wanapewa au wanawezeshwa kumudu upatikanaji wa hizo pedi. Unaweza punguzq kodi na wafanyabiashara ndo wakanufaika tu kwenye mchakato mzima. Hivyo ni bora hata ikiwezekana wapewe hizo pedi directly au wapewe hela za ununuzi wake.

  • Mama Yangu
    Mama Yangu Day ago

    Naam ✔️ ✔️ ✔️

  • juma igoti
    juma igoti Day ago

    Wewe sio kiongozi achia ngazi. Au tukuazime magufuri akunyoshee hiyo nchi yako ni wiki watakuwa wamenyooka. au huna jeshi?

  • groun green
    groun green Day ago

    Ujinga mtupu

  • Julius Lubega
    Julius Lubega Day ago

    Sasa hapo makofi ya nini? Taarifa ya kujinyonga mnapiga makofi kweli??🙆🙆🙆🙆

  • FAIDA MASEGENG'HE

    Asituzuge sisi siyo watoto ataziludisha roho za watu walio kufa huko kwake

  • beatus rwegoshora

    I'm stranded☺☺

  • di gates mwanafunzi

    Hata jinsi anavyo toa kauli zake unamuona kama ni mtu asie kua na msimamo. Ameshindwa kamata wanao muujumu na kuzoofisha Rais, anamvamia Musiba. Kazi ya Musiba imeonekana ila Lugola yuko hovyo sana. Hovyo sana wewe Lugola. Ndege imekamatwa hukufanya chochote, Rais katukanwa hujafanya lolote, Tundu kapigwa lisasi hujafanya lolote, watanzania wameungua hujafanya lolote, wa piga dili wanazidizi kujigamba huku wakisumbua wana nchi hufanyi lolote, Mo katekwa hujafanya lolote, bora Sirro kuliko wewe. Haujamsaidia Rais lolote. Kwatarifaa yako 2020 kazima utumbulie, usimtumie Musiba ili ufute makosa yako. Wa tzania siwajinga.

  • Jacob Makono
    Jacob Makono Day ago

    Lugola you'd just kept quiet!! Mimi binafsi nilijua Musiba anatumiwa na serikali..sasa kama Leo unathibitisha Musiba hatumwi na serikali then Musiba is right!

  • Dennis Stafford

    Ziara wapi kwenu mtwara two terms umeenda mara mbili mtu anayewafikia wananchi ni Jpm pekee

  • Mussa Abdalla
    Mussa Abdalla Day ago

    Tupalaiki zamana

  • Deogratius Timoth

    Nakuona mh rais mstaaf

  • Polo Alawi
    Polo Alawi Day ago

    Sawa kabisa Lakini kuwa na tozo ambayo serikali hipange siyo wao wanafanya huwamuzi kiasi gani watoze Nchi ZA west serikali zoo ndo zina panga asilimia ngapi siyo private in Canada anything you buy ni 13 percent on top of price and banks they charge up 19 percent or less Hill hupate customer

  • Erick chitumbi

    Kweli raisi alisema hataki siasa kwenye maisha ya watz.sasa bado hajaeleweka.

  • Martine Sizya
    Martine Sizya Day ago

    Ww unataka kufukua makaburi ya watu, utakspomkamata musiba itabidi apelekwe mahakamani, sasa unategemea nini musiba akileta full document za hao mafisadi unaowakumbatia unafikiri watatoka hao? Inaonekana ww unafurahia rais anavotukanwa na kukashifiwa! Umemshindwa mwanamke mange utamuweza wp mwanamume musiba? Nadhani jpm aangalie upya hili nalo ni jipu, a.k.a timu membe!!

  • Martine Sizya
    Martine Sizya Day ago

    Unaweza ukasoma ukakosa maalifa, lugola jipange upya umebugi hapo!!

  • Amoni Mbise
    Amoni Mbise Day ago

    Musiba hajawai kusema kama anatumwa na mtu ili la kutumwa hii kauli ya kusema anatumwa Mheshimiwa umelitoa kutoka wapi?

  • jafari bori
    jafari bori Day ago

    Kuvuka mipaka ni kutukana na kuvunja sheria je nikipengelekipi musiba kakenguka

  • Anthony Kilosa

    Jeshi raha sana

  • Theresia Ngunda

    Safi sana JPM

  • Zakia Zakia
    Zakia Zakia Day ago

    Safi sana

  • Godfrey Mhochi

    wa kwanza kukomenti

  • suleiman bakar

    Ujinga tu Hanna binge Hanna kitu

  • isaya merickiory wille

    Mh unafaa sana kuitwa mh

  • ester Jimmy
    ester Jimmy Day ago

    Heading na taarifa iliyopo ni different 🤔🤔

  • Teresea Masawe

    ULINZI GANI MBONA ULINZI WA KAWAIDA TU HUO.?

  • Gaspar Lubaga
    Gaspar Lubaga Day ago

    Uko sawa mheshimiwa Waziri

  • Lolo Samuel
    Lolo Samuel Day ago

    C mchezo

  • John Katindasa

    Ushauri wangu Waziri Lugola amwombe radhi Musiba na Watanzania aliotufadhaisha kwa kauli yake ya kumshambulia Kipenzi chetu Musiba Mzalendo anayetetea maslahi ya Nchi yetu.

  • Lolo Samuel
    Lolo Samuel 2 days ago

    Ndio maana riba ni kharamu mungu anaichukia sana riba

  • Anafi Suleimani
    Anafi Suleimani 2 days ago

    Waangalie au unawaamulisha na kuwapa kikomo cha riba kwa kauli hiyo hakuna jipya hapo

  • Goodluck Edson
    Goodluck Edson 2 days ago

    Kamera yako inanenepesha kishenzi ina vitamin gan

  • Ibrahim Hamza
    Ibrahim Hamza 2 days ago

    Kwani makusudio ya uchaguzi wa raisi kila baada ya miaka mitano ni nini, ? Naona gharama za uchaguzi 2020 zitumike kwa ajili ya maji vijijini.

  • Imma Mlowe
    Imma Mlowe 2 days ago

    Leo Hii watanzania wakipiga kura kati ya musiba na Lugola mmoja aache kazi watanzania wengi watasema musiba abaki Lugola aache kazi maana atasema mwingine.

  • Imma Mlowe
    Imma Mlowe 2 days ago

    Lugola umejishushia heshima yako kwakumingilia musiba. Tulikupenda sana watanzania lakini ili tuendelee kuwa na wewe au kukuamini lazima ufue kauli yako kuhusu Musiba yakumtaka anyamaze ukiwa achia wanaomtukana Raisi waendelee.

  • Rahima Aaaa
    Rahima Aaaa 2 days ago

    Kiukweli period inatesa sana

  • Jowa Kani
    Jowa Kani 2 days ago

    Mkuu hizi lorry zamafuta zinaangunga kila wiki isiwekua wanachakachua mafuta nakupindua gari...? Hili ni tatizo mkuu linahitaji ufumbuzi...either madreva wapewe mafunzo rasmi yakuendesha tank zenye liquids..au lorry zote zitiwe KICK VALVES ambazo hufunguliwa tu kutoka kwenye dashbody na dereva mwenyewe kwa umeme au pedomatic (hewa)..engine ikizima hazifunguki ...lorry inaweza kuanguka namafuta yasimwagike...nikupitisha tu sheria ya lorry zamafuta.

  • Jowa Kani
    Jowa Kani 2 days ago

    Mungu atawaongezea uwezo zaidi Tz sababu mnaelekeza katika haki talanta ndogo mliyopewa...soon mtavumbua mlima wa dhahabu somewhere kimuugiza tu.

  • Mathayo Wilson
    Mathayo Wilson 2 days ago

    La mhe. Nadhani wewe ndo unajua leo. Msiba ameanza kipindi kumbe police hawakuwa wanajua Kazi ya Msiba.

  • Anthony Njombo
    Anthony Njombo 2 days ago

    That's good

  • Japhet Mwamlenga
    Japhet Mwamlenga 2 days ago

    Ndomaana polic hawatimizi matamko yako unakulupuka sana kwahiyo wanaomtukana rais umewapa unyo gani

  • Simeon Mutashobya
    Simeon Mutashobya 2 days ago

    Nilichokiona hapo ni kuwa wewe ni JASIRI afu umetaja,"sheria nyingine ya OVYO,"hujasakamwa hata kwa kuvunja kanuni. Hongera Kijana.

  • Osten Mwakasita
    Osten Mwakasita 2 days ago

    Kakimya auna ya kuongea ww ndio unasababisha wapiga dili wandelee kupiga dili

  • DNA OF GOD TV
    DNA OF GOD TV 2 days ago

    Hapana ubishi, mwanamme hakai chini tunamwona, big up!

  • miraji Juma
    miraji Juma 2 days ago

    Hii nimichezo tuu watu wasio nafikra wanachezewa picha la kihindi,lugola why now na musiba alianza mda na kama niuharibifu keshaufanya,hii inanikumbusha mbez walibomolewa watu walilia mno zaid ya week mbili bila kusikia chochote kutoka kwa viongoz,watu washaumia ndio mkuu wamkoa anajidai analaani,tunajiuliza mambo yanavyoanza huwa hamsikii au? Hiz nijanja janja tuu