Bongo5
Bongo5
  • 7 341
  • 116 444 213

Video

Comments

  • BkA Tricals
    BkA Tricals 4 minutes ago

    Huo ni uzembe kwa mtu mwenye akili timam hua anakumbuka wajibu wake kwa wakati hapo unajitetea vizuri lakini lazima uwe makini na kaziyako hakuna mkuu wa mkoa anayeaminiwa na kuheshimiwa hapa Tanzania kama po makonda sasa kama huwezi Fanya majukum uliyopewa na kusimamia kwa makini na kwa wakati lazima rais Akuseme acha uvivu fanya kazi bwn

  • grace mairusya
    grace mairusya 28 minutes ago

    Mhe magonda hata barabarani huko hapaeleweki kamisaaa mitaro haishi kabisaa uchafu2, wakandarasi awamalizi

  • Ikomoelo Amani
    Ikomoelo Amani Hour ago

    ๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚

  • kibasa mohamedi
    kibasa mohamedi Hour ago

    Cn Cha kucommmnt

  • Nsanzabahizi Rahma
    Nsanzabahizi Rahma 2 hours ago

    Allah ndiye mungawa riski siyo binadamu mweziyo bali Allah ndiye ana sababisha unapitiya kwabinadamu mweziyo aliyongeya kweli endeleya kumuwamini mungu kweli my brother binadamu tu natengemeyana kimayisha

  • Mamori Dan
    Mamori Dan 3 hours ago

    Hahaha iyo pozi aliyo chukua ya sekunde hamsini alipo ulizwa kuhusu dai

  • Annanias Byarugaba
    Annanias Byarugaba 4 hours ago

    Me nadhan Mh. Raisi amchukue yule mkuu wa mkoa wa Tabora (Mwanri) asimamie Dar atamsaidia sana. Makonda maneno na program nyingi ambazo hazina kichwa wala miguu

  • Ester Wayanga
    Ester Wayanga 5 hours ago

    Samson

  • chris Nazary
    chris Nazary 5 hours ago

    I understood what the niggah said he didnt say he wasn't paid well but the issue was the spendings was big rather than the salary paid due to the status of his CEO and things that involves so that's then you Tz people thing before you comment cut the bull bi***es

  • ALBERT MBARYA
    ALBERT MBARYA 5 hours ago

    Mm naona kulikuwa hakuna hata haja ya kuitisha press conference hiyo! Yy Jana Kama aliambiwa hvyo nngefikir Leo angeenda huko vingunguti na yy anagefanya ziara angewapa Moto watendaj waanze kaz Mara moja na kupanga mikakat I Namshauri ali relax tu!

  • Malewo Emmanuel
    Malewo Emmanuel 5 hours ago

    unaongea sana had sometimes unaboa presenter pangilia maswali yako.. ila uko poa..

  • Mary Lumala
    Mary Lumala 5 hours ago

    Usingeitisha kikao ungeliwatembelea makzin ungewabana hukohuko ingefaa zaidi

  • Costa Stanley
    Costa Stanley 5 hours ago

    Pole mama sote njia ni moja Mbele yake nyuma yetu.

  • Elybariki Lukumay
    Elybariki Lukumay 6 hours ago

    Jaman alie andika hii habar ni muharabu au sielewi

  • sadru yunusu
    sadru yunusu 6 hours ago

    Mwl nyerere alikua mzalendo na aliwapenda watanzania wote kwa sifa zao siyo hivi sasa

  • PROFITY TV
    PROFITY TV 6 hours ago

    R.I.P

  • NICOLAUS CASTORY WANDAO

    Kwani hadi aseme raisi ww hukuyaona hayo

  • osiepsend victor minyory

    Kwahiyo kuna wengine hawpo kwaajili ya kusaidia wananchi bali ni njaa ndio imewaweka mh sasa hapo vp tutafika kweli

  • Happiness Hapson
    Happiness Hapson 6 hours ago

    pole sana mbosso wetu mungu akusaidie

  • Edna Hamisi
    Edna Hamisi 7 hours ago

    Mwenyezi mungu akujaalie mh makonda unajali kiongozi wangu, unajutia kosa, ingekuwa wengine awashtuki hata kwa theluthi wanajiona mungu mtu na wanaamini kile wanachotegemea lkn mungu yupo hakuna mwanzo usiokuwa na mwisho , natamani niongee mengi lkn wacha tumwachie mwenyezi mungu , mheshimiwa makonda msaidie rais wetu kwa vitendo tunakuamini mh makonda upepesi macho una hofu ya mungu.

  • King Notorious
    King Notorious 7 hours ago

    Sawa kaachana nae nyie inawahusu nn??? wewe unaesema pengine hujaolewa au uliachika mbona hutangazi?

  • christine maneno
    christine maneno 7 hours ago

    Huyu pastor mmake Yani wacha afiwe na mamayake alafu asilie umbwa mkumbwa hujui hata uchungu ninini shetani wewe

  • Kambi Yusufu
    Kambi Yusufu 7 hours ago

    Huoni ulivyo fifia saizi

  • Kambi Yusufu
    Kambi Yusufu 7 hours ago

    Mbona unakwepesha majibu we bila mondi usinge julikana fala wewe

    • Aisha Asia
      Aisha Asia 6 hours ago

      ๐Ÿคฒ

    • Kambi Yusufu
      Kambi Yusufu 6 hours ago

      @Aisha Asia ndio

    • Aisha Asia
      Aisha Asia 6 hours ago

      Kwani monde ni mungu wakumkuza mtuu ache kufuru nyie mungu ndo anampa mjaa maisha sio uyo domo

  • Slamiano Rich
    Slamiano Rich 7 hours ago

    Mondy kama anashushwa Kwa style hizi ingekua mushafanikiwa kitambo tu

    • vian marcel
      vian marcel 6 hours ago

      Nakusoma mkuu, wamempangia tabu

  • Said Suleiman
    Said Suleiman 7 hours ago

    Kwa kawaida ya Rais Magufuli hatorudia tena kuongea jambo hilo kwa Mkuu wa Mkoa chukua tahadhari fukuza wazembe acha kuongea sana, na pia uwe muangarifu na kauli zako, kusema Ungeweza kujiuzulu ila njaa ndio inakufanya usijiuzuru sio kauli ya mchapakazi, laiti kama kiongozi wa nchi za Ulaya angeongea kauli hiyo angekuwa keshafukuzwa kazi.

  • MOH KIT
    MOH KIT 7 hours ago

    Huyu jamaa nahisi amepangwa na watu waharibu wasafi kwann alivokuwa akifanya kazi asiseme nakama alkuwa hafaidiki miaka mitano unasubiri nn katika ziki wabongo kweli Wana zinguwa unaweza kumsaidiya mwisho akakutiya ubaya hajafaidika nn anachotaka naamini mungu atamlani muarabu katika skunilomtowa samani Leo chanalingapi kaoneshwa mpaka leo tunamjuwa kupitiya mondi jamaa habarikiwi kwamwe kwarohoyake nandomana yukoyuko tuu

    • Wiano tz messo Wiano tz
      Wiano tz messo Wiano tz 4 hours ago

      Wote munao mponda Diamond Na munao mfatilia hiv Diamond Agekuwa Na Roho Mbaya Wasani ambao wako chini yake hawana mafanikio kwan kaka Diamond Usikate Tamaa Kusaidia Achana Na Machoko Hawajielew

    • shemsa ramadhan
      shemsa ramadhan 5 hours ago

      Watu wametoka serekarini kila siku kwan pale ni kwao inatakiwa watoke ili wengne waingie

  • rhonjan jaim
    rhonjan jaim 7 hours ago

    HIV huyo mwongeaji anajua uchungu wa kufiwa au anaongea kulingana na urefu wa ulimi

  • ู…ุงุฑูŠุง ูƒุงูุดู‰

    Nikwweli unaongea vizuri saaaanaaa

  • Jose apeuwe
    Jose apeuwe 7 hours ago

    Kwani bogo bona munaonguea vitu ya kufananiza ongelea kazi mpate ela

  • Abdalla Bin Hussein
    Abdalla Bin Hussein 7 hours ago

    Wakiristo nyinyi pia mnapenda kujifanya sana na kulia isiosaidia

  • Alli Matunda
    Alli Matunda 7 hours ago

    soko la buguruni kumejengwa sheli watu 30000 wamekosa ajira hawana sehemu yakufanyia biashara

  • Abdalla Bin Hussein
    Abdalla Bin Hussein 7 hours ago

    *Bebeni na mguu huyo mzito๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚*

  • Alli Matunda
    Alli Matunda 7 hours ago

    njoo utembele na soko la tazara na buguruni msimu wamatunda ukianza matunda yanaozea kwenye gari Hamna sehemu yakushushia

  • ndanu mutua
    ndanu mutua 7 hours ago

    Tu kusema ukweli hamjanifurahisha kabisaa.. Aki mama hata maombolezi hajamaliza ndo nyinyi hao ati habari.๐Ÿ˜ญ๐Ÿ˜ญ๐Ÿ˜ญ๐Ÿ˜ญ๐Ÿ˜ญ๐Ÿ˜ญ mnahudhi sana bongo5 or whatever yu call yourself๐Ÿ˜ญ๐Ÿ˜ญ๐Ÿ˜ญ๐Ÿ˜ก๐Ÿ˜ก๐Ÿ˜ก๐Ÿ˜ก

  • OBADIAH KISONGA
    OBADIAH KISONGA 7 hours ago

    Hizo ndo propaganda za viongozi wa yanga kwa washabiki wao

  • zenobia kapere
    zenobia kapere 7 hours ago

    Fuatilia kwenye miradi acha vikao vya kuambiana tu nenda site! Jichanganye kama kwenye nchi usilale

  • zee lasali
    zee lasali 7 hours ago

    Ali hajatoa Habari kamili na hatatoa mtasubiri Sana

  • OBADIAH KISONGA
    OBADIAH KISONGA 7 hours ago

    Chezeni mpira acheni ushamba nyie! Rangi mmeiona wapi?

  • angela wetu
    angela wetu 8 hours ago

    kama umenotice ulevi mahali like tukisongaga

  • Latifa Mutanga
    Latifa Mutanga 8 hours ago

    Katoka Kiface, Q, boy ,Mwarabu, Rich mavoko na Harmonize. Pale sio salama kwa wenye imani ya kweli

  • Mussa Said
    Mussa Said 8 hours ago

    Acheni ufala nyinyi kama hakuna maslahi na wananyonywa hivi wale wote mboso,raivanny,lavalava, harmonize walkua vile Kama walvy Sasa?? Wanapush gari za garama nakuvimba kutoa misaada kwa watu wengine afu leo hii mnasaport upumbavu kusema diamond anawanyonya achen ufala mwarabu mwenyew hakua hiv bila diamond angekua brand leo hii?? Kina mose iyobo na wenzie wanamiaka 10 mpaka sasa wanawake zao na wana watoto na wanajenga na kusomeshe watoto wao international School kama wananyonywa wangeweza fanya hayo yote? Lukamba kapew gari alikua vile? Achen ushamba nyinyi msimlaum dai tuuu wezi jua kama harmonize ndiy anamakosa au laa lakn msimpe tuu lawama za kipumbavu tuuu

    • vian marcel
      vian marcel 5 hours ago

      @Moste Jesh acha kutukana, martha ndio aliemwambia mbosso kuwa anataka kuhama kabla hajafikwa na umauti.. Afu mbosso hajawahk kusema kanunua nyumba. Punguzeni chuki hata kama humpendi..

    • Moste Jesh
      Moste Jesh 6 hours ago

      Mussa Said wew churaaaaaa kwel ๐Ÿ˜€๐Ÿ˜€๐Ÿ˜€ yan kuna maisha halis na maisha ya mtandao huyo mbosso alitangaza kanunua nyumba juz kwenye msiba wa martha anasema alikuwa anatafta nyumba ahame tegeta aende mbweni we churaaa kaa kitaalam kuna maisha halis na life mtandaon rich mavoco kwan alikuwa apush ndgnga kipnd yupo wcb leo ipo wap sikiliza kwa umakin dogoooo

    • fatuma musisi
      fatuma musisi 7 hours ago

      ๐Ÿ‘๐Ÿ‘๐Ÿ‘๐Ÿ‘๐Ÿ‘๐Ÿ‘

  • Zeruya Adhiambo
    Zeruya Adhiambo 8 hours ago

    I can't believe my eyes,, I wish kifo isingekuwa, jamani Boss Mather, you have gone so early but Rip, we shall meet again

  • Goodlucky  Martin
    Goodlucky Martin 8 hours ago

    Noumahhhhh xnaaaaaa aseehhhhhhh mwarabuuu ustaaaa bilaaaa helaaaaaaa unaaaa maanaaaa

  • Ellyce Kingson
    Ellyce Kingson 8 hours ago

    Baba njoo na uku kwetu soko la tazara vetenary...kuna uozo mbaya.. njoo utumbue

  • Benjamin Fataki
    Benjamin Fataki 8 hours ago

    madame ritha mungu akuzidishiye mengi sana kwakujitoleya kusaidiya vijana wenye ndoto inchini.

  • Chesco Mwakipese
    Chesco Mwakipese 8 hours ago

    Sasa wewe s unalala nyumban

  • Namiri Hamisi
    Namiri Hamisi 8 hours ago

    ndio mjuwe yule mtu anapenda sana faida yake ila mdomoni anajifanya anasaidia.

  • Nelson Simtowe
    Nelson Simtowe 9 hours ago

    Ok ndo najifunza kitu kumbe harmonize Ana sababu kumbee

  • Mwajuma Bulugu
    Mwajuma Bulugu 9 hours ago

    Siri ya mtungi haijuae kata

    • Salim Khamis
      Salim Khamis 8 hours ago

      Mtu mzima mbona unahairibu Kiswahili. Sio haijuae ni aijuae... Hiyo "h" haitakiwi kuwepo hapo jifunzeni Kiswahili kizuri

  • Elisha John
    Elisha John 9 hours ago

    Mkuu weka mipango afu ifuatilie. Leo ukiongea tu bila kufuatilia watakuaibisha tena hao.

  • Klades6677 Kladseee
    Klades6677 Kladseee 9 hours ago

    jaribu kuandika kitu kinachoendana na habari yako idiot

  • Philpo Robert
    Philpo Robert 9 hours ago

    Chukuwa hatuwa mkuu

  • Mpalazo Tz
    Mpalazo Tz 9 hours ago

    Kszoea sifa

  • Wahida Shabaz
    Wahida Shabaz 9 hours ago

    viatu na mapaja๐Ÿ˜๐Ÿ˜matango na nyanya

  • Chindema Fakhi
    Chindema Fakhi 9 hours ago

    Daaah I feel sad kwa story since interview inaanza mwarabu is so really. God blesses him for what heโ€™s doing:

  • Mustapha's Daughter
    Mustapha's Daughter 9 hours ago

    Mmeyajuaje kama si umbeaaaaaaa au mnapigaga chabo

  • alhobein muzafar
    alhobein muzafar 9 hours ago

    Ndio musimlaumu harmonize..hamjui mle ndani wcb kuna siri ganii mwaona tu wamependeza kumbe hawafaidi kitu

    • Nsanzabahizi Rahma
      Nsanzabahizi Rahma 3 hours ago

      @vian marcel ana muzungu wake bwana aca ujiga aya kama Kuna mucogo kwanini Wana wodoka

    • vian marcel
      vian marcel 5 hours ago

      Maslahi yapo sana tu, ogopa hawa watu, wanatumika kushusha ile brand ya WCB, unakumbuka kuna kipind harmonize alikuwa anagawa pesa kariakooo kwa wajasiriamali wadogo wadogo??? Kama alikua hawapati kitu zile pesa alitoa wapi??? Kumbukeni wema hata kama kidogo mazeee

    • Reumen Roman
      Reumen Roman 7 hours ago

      Kabisaaa huwezi ondoka sehemu yenyee maslai SHIDAAA IPO PALEEE

    • Sherypha Mwenevalley
      Sherypha Mwenevalley 8 hours ago

      Sana inainekana tatizo ktk mambo ya kipato pale mbwenbwe tu hamna kitu ๐Ÿคฃ๐Ÿคฃ

  • Fatma Nahay
    Fatma Nahay 10 hours ago

    Mwarab๐Ÿ’ช

  • Ahdiya Islam
    Ahdiya Islam 10 hours ago

    Pastor umerogwa nini msibani ulitaka watu wacheke nyoko RIP young lady mbele yako nyuma yetu๐Ÿ™

  • Mariam Ally
    Mariam Ally 10 hours ago

    Mke yuko sahihi waondoke

  • Portina Godson
    Portina Godson 10 hours ago

    MCHUNGAJI FALA WEEE๐Ÿ˜ญ

  • SAMSON WAWERU
    SAMSON WAWERU 10 hours ago

    Watanzania mna shida sana,,, yamfaa msympathise na waliofiwa,,,mnamshutumu mhubiri, pole kwa waliofiwa,mungu awape nguvu in this painful moment.

  • Ceci Wairish
    Ceci Wairish 10 hours ago

    Pole sana R.I.P

  • Saeed Massoud
    Saeed Massoud 10 hours ago

    Majisifu meeengi

  • PLOMNIZE TZ
    PLOMNIZE TZ 11 hours ago

    Tunashukulu sana baba umenigusa kweny kilimo tu Mana najitahidi sana kuwaelimisha watanzania wote

  • rehema msuya
    rehema msuya 11 hours ago

    Idrs ww acha mbwembwe bac,

  • Election Assenga
    Election Assenga 11 hours ago

    Mmmh ningekuewa karibu na anaemwambia mama a asilie ningempasua.....hujuh uchungu wa kifoo huyu

  • Ummy Swaleh
    Ummy Swaleh 11 hours ago

    rest in piece and God forgive her

  • Sylvia Ochieng
    Sylvia Ochieng 11 hours ago

    What's wrong with this pastor ...really ๐Ÿค”๐Ÿค”๐Ÿค”

  • Shanny Larry
    Shanny Larry 11 hours ago

    Nani amesikia adhana??

  • Ansilla Sanda
    Ansilla Sanda 11 hours ago

    ๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚idriss

  • Ali Mohamed
    Ali Mohamed 11 hours ago

    Poleni wafiwa

  • Ali Mohamed
    Ali Mohamed 11 hours ago

    Pole mama

  • Lang Katalang
    Lang Katalang 12 hours ago

    KTN PRESENTER HASSAN UMAR "IWAKE" AMWAGA MTAMA KUMHUSU BOSS WAKE TOM JAPANNI NA WENZAKE WENGINE KUPITIA BONYEZA STAR TV ๐Ÿ˜ณ๐Ÿ˜ณ๐Ÿ˜ณ - LANDLORD ALIYENIFUKUZA KAMA MBWA LEO SHABIKI ๐Ÿคฃ๐Ÿคฃ -HII NDO SABABU HARMONIZE HAJIWEZI BILA WCB ๐Ÿค” -COLLABO YA OTILE BROWN NA ETHIC HALIKUSTAHILI ๐Ÿ˜ญ๐Ÿ˜ญ -etc etc ruclip.com/video/DOEDMk5JZsU/video.html

  • Babu eddy Othman
    Babu eddy Othman 12 hours ago

    Tatizo lako Makonda huwachukulii hatua nauxipo angalia watakutia kweli aibu

  • Mussa Haroun
    Mussa Haroun 12 hours ago

    Hahahaha eti unalia nn ..nyie wakristo nyinyyi mh !!!

  • Fatima Abrar
    Fatima Abrar 12 hours ago

    MCHUNGAJI KAVUTA BANGI NDIYO AKAJA KUZIKANI EE YAKE KALI ATIWALIA NINI BALAA TUPU KWAMCHUNGAJI HUYU JAMANI BANGI SICHAI ...

  • Felistus Vugutsa
    Felistus Vugutsa 12 hours ago

    makiwa mama๐Ÿ˜ฅ๐Ÿ˜ฅ๐Ÿ˜ฅ

  • Mwanatumu Salim
    Mwanatumu Salim 12 hours ago

    ??? Na wewe mchungaji subiri likupate ndio utajua Kwa nn mama wa watu analia ...

  • ester mwambeta
    ester mwambeta 13 hours ago

    Mbn km walivaa nyeuc

  • Mutwale Sylvie
    Mutwale Sylvie 13 hours ago

    Tatizo ikowapi

  • novee hermany
    novee hermany 13 hours ago

    แดแด€แด…แด€แด แดœแดแด‡แดกแด€แด‹แด€.....

  • Africa 1 Mtz
    Africa 1 Mtz 13 hours ago

    Salute mkuu.

  • Africa 1 Mtz
    Africa 1 Mtz 13 hours ago

    Nakushauri mkuu husipo yasimamia mambo hayo watakuangusha sana.

  • Africa 1 Mtz
    Africa 1 Mtz 13 hours ago

    Sasa nyie Bongo 5. RC anasikitika kwa hali inayoenderea nyie mnatuwekea clip za watu wanapiga makofi tofauti na agenda anayoelezea RC. Embu tuwe series kidogo.

  • Arfaxad Mangowi
    Arfaxad Mangowi 13 hours ago

    Kwani, ni amri ya kumi na moja, madiwa kuhusika kwenye hiyo miradi?

  • Martin Lirhu
    Martin Lirhu 13 hours ago

    mbole

  • Lucy Dickson
    Lucy Dickson 13 hours ago

    pole mama yangu inauma sana

  • miraji mgunda
    miraji mgunda 13 hours ago

    Alikiba ni kweli ameachana na mke wake? Hili ni swali mnatuuliza Bongo5???

  • Elia Lumato
    Elia Lumato 14 hours ago

    wew mwenyew unakaa hapa ,au unaniangalia kinyonge say yes ,,hahahahaha

  • Gration Denis
    Gration Denis 14 hours ago

    pole sana bro

  • Suma Mwalituke
    Suma Mwalituke 14 hours ago

    huyo mchungaji hana uchungu hata ng'ombe akifa mtu unalia awe mtu mchungaji jielewe huo sio kumfariji mfiwa

  • Samwely Faustino
    Samwely Faustino 14 hours ago

    Kudadek zenu nyie

  • Khadija Khadija
    Khadija Khadija 14 hours ago

    Idriss bna looh yaan wew๐Ÿคฃ๐Ÿคฃ๐Ÿคฃ

  • Shedrack Bryson
    Shedrack Bryson 14 hours ago

    Komando jide๐Ÿ’ช๐Ÿ’ช๐Ÿ’ช๐Ÿ’ช๐Ÿ’ช๐Ÿ’ฅ๐Ÿ‘

  • ู†ุฌู…ู‡najma Mohamed ู†ุฌู…ู‡

    Pumbavu sana idriss ๐Ÿ˜ƒ๐Ÿ˜ƒ๐Ÿ˜ƒ

  • Abeid Mayanga
    Abeid Mayanga 14 hours ago

    RC unahekima sana mkuu wewe nimfano wakuigwa huo ndouungwana MKUU WA MKOA WETU ukisemwa unaandaa mipango ya kurekebisha nasikununa wala kuwampinzani GOOD GOOD EXCELLENT

  • Safia Uwimana
    Safia Uwimana 14 hours ago

    Aca umbea