BM TV TANZANIA
BM TV TANZANIA
  • 2 096
  • 16 582 188

Video

Comments

  • mbwana rajab hussein

    Aende salaama kabisaa,kwn yeye ni mchezaji naamin Simba ndio inaimarka...hata JPM anabadilisha viongozi mbalimbali ili kuleta ufanis mzur zaidi....GOOD BY

  • Ramadhan Sesala
    Ramadhan Sesala 3 hours ago

    We kocha kichupi huna jipyaa Mtalalamika mpakaaa

  • Al Lec
    Al Lec 3 hours ago

    Humu hamna Kocha.....Kaziteka na kuziiba akili za wanayanga....itachukua muda kumgundua.....Tatizo sio wachezaji tatizo ni mbinu walizofundishwa ili wafunge magoli....hili ndio tatizo. Forward ya Yanga ni nzuri ila tatizo ni namna wanavyofundishwa ili wapate mabao hiyo ndio shida.....ukitaka kujua mpeni Patrick Aussems forward hii hii uone kama hawatafunga?

  • Abdallah Arab
    Abdallah Arab 3 hours ago

    Zahera amna kocha

  • Jackson Mofulu
    Jackson Mofulu 4 hours ago

    Hakuna pa kupiga dili tena achape zake mwendo amfuate Kilomon wake huko Simba inasonga mbele

  • max maizer
    max maizer 10 hours ago

    Ndio ukubali refa alikuwa upande wa 🐸 sasa ngj kulle kwao nawao wkaone moto

  • nemes david
    nemes david 10 hours ago

    Zahera sio fara anacho ongea ni sahihi wachezaji awatambuhi nn zaidi wanatakiwa wakifanye wanauwezo wa kushinda magori mengi sana hata wakiwa ugenini wachezaji wako vizuri hila wanacheza kama sio mashindano makubwa wanapiga mpira pasi fupi wakati kumilik mipira na nafasi nyingi awazi tumii kabisa ndio shida hila wangekuwa wanaenda fasta kama Mpira wa ngasa wanauwezo wa kushinda mengi sana tena sana

  • Adam Kasase
    Adam Kasase 11 hours ago

    Aondoke tu. Hata hivyo kachelewa.yeye ndo chanzo cha simba kitolewa na ud songo. Mwacheni abebe msalaba wake

  • Tatu Nyambala
    Tatu Nyambala 12 hours ago

    Huyu mzee fala sana

  • hassani kasim
    hassani kasim 12 hours ago

    Ahaaaa refa vp huyo kidiaba wa zesco

  • Mor Lov zeboy
    Mor Lov zeboy 12 hours ago

    Fuck u bch refa

  • Aman Setembo
    Aman Setembo 13 hours ago

    Huyo dada kwel nimwanasimba anaongea kwa comfidenc sana

  • Suleiman Alawy
    Suleiman Alawy 13 hours ago

    Refa kakosea sana

  • Mina side
    Mina side 13 hours ago

    Wameondoka na faida

  • Salvatory Mogesi
    Salvatory Mogesi 13 hours ago

    Uwezo wenu ni huo kocha. Usiwalaumu wachezaji huku nje kisa tu hawapo, Mbona hukuwambia waendelee ku-press zaidi sasa au hukuwepo uwanjani?

  • Frank Shihulya
    Frank Shihulya 14 hours ago

    sanaa

  • Siwema Mahenge
    Siwema Mahenge 14 hours ago

    Amewaumiza sana hawa kuku, na nibola sana mana wangesumbua sana huku mtaani

    • Zaina Safari
      Zaina Safari 11 hours ago

      Sana yani katusuuza nyoyoπŸ˜‚πŸ˜‚

  • Salim Mustapha
    Salim Mustapha 14 hours ago

    Marefa wa afrika bado sanaa

  • Oliva Kyando
    Oliva Kyando 14 hours ago

    Mwache afurai

  • Angel Maganga
    Angel Maganga 14 hours ago

    kalewa hyo refa

  • Peter VeVo
    Peter VeVo 14 hours ago

    πŸ˜„πŸ˜„πŸ˜„πŸ˜„

  • sikandar suleiman
    sikandar suleiman 14 hours ago

    Huyu refa nae mbona anamuonea kipa kwa furaha yake

  • Siwema Mahenge
    Siwema Mahenge 14 hours ago

    Kwanza mashabiki walikuwa wachache sana

  • Mustapher Mussa
    Mustapher Mussa 15 hours ago

    Record ya nn yakuvaa vinjunga ivyo

  • Siwema Mahenge
    Siwema Mahenge 18 hours ago

    Leo hajaweka mke

  • de chaggagirl
    de chaggagirl 18 hours ago

    Munakula nyingi Leo πŸ˜‚πŸ˜ƒπŸ˜ƒπŸ˜ƒ

  • itikisael mangusha
    itikisael mangusha 18 hours ago

    Zesco sio watu wazuri sana

  • Sulley Junior
    Sulley Junior 19 hours ago

    Uzalendo ndo mnyama gani huyooh ????? Yanga hata icheze na mawe ntashabkia mawe....

  • Neco Star_Tz
    Neco Star_Tz 19 hours ago

    Kama umemuona check Chen gonga like

  • Idrisa Mwinyi
    Idrisa Mwinyi 19 hours ago

    Acha waende ndio wachawi wyenyewe walijua Kuna kupiga dili

  • Jack Emanuel
    Jack Emanuel 19 hours ago

    pamoja Sana ssc

  • Philipo James
    Philipo James 19 hours ago

    Simba nguvu moja

  • Agustino Mbilo
    Agustino Mbilo 20 hours ago

    itapendeza zaid

  • rafour samiol
    rafour samiol 20 hours ago

    Yana ukwl hayo?

  • keffa jacob
    keffa jacob 20 hours ago

    mtobia mtumbwi huyo atuache tusafiri salama...WAP Mzee dalali

    • Adam Kasase
      Adam Kasase 11 hours ago

      Bora alivyoondoka maana yeye ndo chanzo cha simba kufungwa na ud songo

  • Joseph Konney
    Joseph Konney 20 hours ago

    Aende salama

  • keffa jacob
    keffa jacob 20 hours ago

    Aende akaombe kazi Gwambina/Namungo...

  • Jitias Ngwete
    Jitias Ngwete 21 hour ago

    Watajiuzulu sanaaa

  • Imamu She chambo
    Imamu She chambo 22 hours ago

    Simba inatisha

  • Jack Emanuel
    Jack Emanuel 23 hours ago

    asante mungu kwa kutujalia ushindi siku ya Jana dhidi ya mtibwa sugar najua sio kwa uwezo wetu bali ni kwa uwezo wako mungu wa mbinguni naomba utusaidie simba tuendelee kushinda mechi nyingi zaidi kadiri ya mapenzi yako mungu asante tunaomba utusadie simba tuweze kuchukua ubingwa wa ligi kuu

  • sule yahya sule
    sule yahya sule 23 hours ago

    mpaka donian duuuh

  • Jack Emanuel
    Jack Emanuel Day ago

    kila lakheri zesco united mungu awajalie mupate ushindi dhidi ya yanga

  • kisesa sumso
    kisesa sumso Day ago

    kwa staili hii ushindi wetu wana yanga

  • Jack Emanuel
    Jack Emanuel Day ago

    kila lakheri zesco united mungu awajalie ushindi dhidi ya yanga

  • omari mwigula
    omari mwigula Day ago

    Ingieni na vichupi mtakutana na mchina awafanyie kitu mbaya

  • Jamali Mlenge
    Jamali Mlenge Day ago

    😲😲

  • alex jeremia
    alex jeremia Day ago

    NguvuMoja

  • Sharifu Juma
    Sharifu Juma Day ago

    Manson

  • Hussein Makame

    Mpaka mchina douuh hhhhhhh

  • Isdor Chuvu
    Isdor Chuvu Day ago

    Mbona vipo karibu na majukwaa yatakaaje sasa

  • Olais Lukumay
    Olais Lukumay Day ago

    Nimemwona ndugu yake son

  • Jechonia Festo

    Wamefata mke wao

  • Geraldi Kalinga

    Hapo mbona hakuna team ha wako serious na metch yanga jipigieni haoo

  • Abuu Mpaya
    Abuu Mpaya Day ago

    njooni mtupigie 🐸

  • Mudy Telela
    Mudy Telela Day ago

    Wachina nampira wapinawapi kareti watamwachia nani

  • Mudy Telela
    Mudy Telela Day ago

    Akinakanjoronga

  • Shirazi Ramadhani

    Ndo mtawajua kama wamekuja kumpiga mtu au kwenye jarati

  • Tamimu Hassani

    Ivi wamekuja kwenye mashindano ya kareti au ya mpira sielewi eti

  • Willson Webb
    Willson Webb Day ago

    Duh uyu milaji anatixha

  • Ally Mwabawa
    Ally Mwabawa Day ago

    cy "tayali" mwandishi ni tayari

  • Faraja Luvanda

    Kama na wewe umemuona jet Lee gonga like hapa twende sawa.

    • Faraja Luvanda
      Faraja Luvanda 20 hours ago

      @Mutalemwa Gabriel hatari fire leo mpaka miguu ya kwenye koromeo itakuwepo kudadadeki

    • Philipo James
      Philipo James 22 hours ago

      🀣🀣🀣🀣🀣🀣🀣🀣🀣🀣🀣🀣

    • Mutalemwa Gabriel
      Mutalemwa Gabriel 23 hours ago

      πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚hata mm nimekuonaπŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚

  • Pius Emanuel
    Pius Emanuel Day ago

    Kuna jac chain uko

  • Pascal Pembamoto

    Mtapata shida sana ,lazima utengeneze wafungaji makini na wenye kasi zaidi vinginevyo itakuwa ni maneno tu.

  • Yunus Mchalu
    Yunus Mchalu Day ago

    KOCHA alikuwa meck mexime kiboko ya makocha wa kigeni ww haunaj jipya zaidi ya USIMBA mjinga wee na tangu ameondoka meck hakunaa tena vipaji zaidi ya matapishi tu

    • Ahmed said
      Ahmed said 19 hours ago

      Ukisema hakuna vipaji mtibwa nitakushangaa sana asilimia kubwa timu ya mtibwa imepandisha watoto wa kikosi B hasa ni wale walichukua kombe

    • Tanzania kwanza Maadili
      Tanzania kwanza Maadili Day ago

      Chura acha kajroho!!!!!!!

    • very funny
      very funny Day ago

      Tukutane kesho Kwa mchina. Tuone taifa linavyotiwa aibu na vyura

  • Vicent Mditi
    Vicent Mditi Day ago

    Wewe bonta aliyekwambia simba ina pengo la Okwi nani? Yanga ndo bado mzimu wa makambo, ajibu ninja, gadiel, kamusoko, tambwe unawasumbua

  • Bonta.m Lee
    Bonta.m Lee Day ago

    PENGO LA OKWII,LITAZIBIKA KAMA TUTAPATA WACHEZAJI KAMA KEMPTENI WA UDISONGO AU YAKUBU WA COTOCO AU WINGA WA ZIMBABWE ZAIDI YA HAPO TUTADANGANYANA TU.

  • Bonta.m Lee
    Bonta.m Lee Day ago

    AJIBU AZOWESHWE KIKOSI CHA KWANZA NA PIA AWACHIWE HURU, ACHEZE AWEZAVYO ILA AWE MAKINI ASIPOTEZE MPIRA.

  • Felix Muzambele

    Ok together uje tumshangilie Adrian Chota Chama.

  • Thomas Dunde
    Thomas Dunde Day ago

    Kagereeeeeeeee

  • Dizo Classic
    Dizo Classic Day ago

    Wa Kwanza Ku comment Liiiiiz I sea youπŸ’ͺπŸ’ͺ

  • Khadija Khadija

    🀣🀣🀣🀭

  • MW.PAULO LAIZER

    Sure

  • Carlous Mbalazi

    mzee unchebe uko vzr

  • Carlous Mbalazi

    mzee unchebe uko vzr

  • Angel Maganga
    Angel Maganga Day ago

    mungu awatangulie wapendwa

  • najma gudeh
    najma gudeh Day ago

    Kila la kher simba yangu

  • benjamin omary

    Yes zesco together we move we simba fans we are here for you we believe in you by tomorrow

    • Ally Chongowe
      Ally Chongowe Day ago

      young Africans are going to shade tears tomorrow

  • Jasoni Mwijage

    Kiukweli mnajitaidi sana kutupatia habari za club ya simba ongereni sana BMtv

  • kennedy TV
    kennedy TV Day ago

    Simba Simba Simba ! Tumenunuwa wenyewe Yanga mmepewa viwanja na Karume na Makonde .Kama unabisha Jifanye unajikuna!

  • Chilled palangale

    Aiseee.pongez kwa bos wetu wa simba.tajili kijana Mohammed guram dewij

  • Abdallah Rashid
    Abdallah Rashid 2 days ago

    BM TV MKO JUU KWA HABARI NZULII NAWAKUBALII kutoka mbeya songwe viwandani

  • Christian Christian

    Asante bm tv simba nguvu moja

  • Hamis Juma
    Hamis Juma 2 days ago

    MO simba juuuuuuu iga ufe

  • Fadhili Chawemba
    Fadhili Chawemba 2 days ago

    pamoja sana bmtv

  • Jack Jehovanisee
    Jack Jehovanisee 2 days ago

    Kazi nzur

  • najma gudeh
    najma gudeh 2 days ago

    Woow green imekubali iyo

  • Sultan Hamad
    Sultan Hamad 2 days ago

    Mimi naona bado waache kwanza majani yakomae ili yaweze kudondosha mbegu baada yahapo ndio waandae kwaajili yamazoezi

  • najma gudeh
    najma gudeh 2 days ago

    This is simbaaa

  • Mbotwa Mbotwa
    Mbotwa Mbotwa 2 days ago

    Barikiwa sana

  • Mikap Mwalimu
    Mikap Mwalimu 2 days ago

    IGA UFE this is next lever

  • Alka Yousif
    Alka Yousif 2 days ago

    Ψ¨Ψ§Ω„ΨͺΩˆΩΩŠΩ‚ Ψ­Ψ¨ΩŠΨ¨Ω†Ψ§ شيبوب πŸ–€

  • Justin Silvester
    Justin Silvester 2 days ago

    Iko njema sana

  • Kassim Rashid
    Kassim Rashid 2 days ago

    simba yetu nguvu moja

  • Hamadi Bausi
    Hamadi Bausi 2 days ago

    Asanten sn BMtv kwa taarifa mnazo tupatia wanasimba tulokuepo mikoani.

  • Thadeo JThadayTZ
    Thadeo JThadayTZ 2 days ago

    Next level

  • Siwema Mahenge
    Siwema Mahenge 2 days ago

    Hii ni net leval, hawana jipya hapo, wameiga simba day lakini hapa wakiiga wanakufa kama wameshindwa kumlipa Dante mpaka leo

  • Juma Mtambo
    Juma Mtambo 2 days ago

    Sauti work on it, kazi nzuri

  • Solver Man
    Solver Man 2 days ago

    sijaelewa hivi viwanja vitajengewa kwa maana sehemu ya kukaa mashabiki (seats) au vitakuwa hivyohivyo tu kwa ajili ya mazoezi tu maana naona nafasi ni ndogo kati ya uwanja wa nyasi bandia na uwanja wa nyasi asili

    • Baraka Mgimwa
      Baraka Mgimwa Day ago

      Hiv ni kwa ajili ya mazoez tu, uwanja wa mechi utafata baadae.. Sababu gharama za kufanyia mazoesz gymkhana ni ghali sana,, tunaanza kusave kwanza hizo pesa then baade utajengwa mkubwa.. Mkubwa mungu

    • Solver Man
      Solver Man 2 days ago

      monkeyz audit nafasi naona wameagamisha viwanja vyote viwili

    • monkeyz audit
      monkeyz audit 2 days ago

      Hekari kumi 25 kaka c mchezo apo c majukwa 2u mengi mazuri yaja

  • Matesta Abdalla
    Matesta Abdalla 2 days ago

    πŸ‘πŸ‘πŸ‘

  • MuddY DamdeOk
    MuddY DamdeOk 2 days ago

    ###Good Job *Bmtv* Respect πŸ”₯πŸ”₯πŸ”₯πŸ’ͺπŸ’ͺπŸ’ͺ