yo fave
yo fave
  • 911
  • 12 455 278

Video

Comments

  • Rehema Salim
    Rehema Salim 3 minutes ago

    Ni kweli Daa Mai, Tanasha ajitia ati yy ni mzungu hana mambo ya kiswahili, hajui kuvaa sio uzungu huo

  • ARAFA MPOMA
    ARAFA MPOMA 4 minutes ago

    Nimecheka pekee yangu jamani dunia ina mambo kweli dah!!...uchuzi sio mpk uguwe

  • nelsonn mwaipaja
    nelsonn mwaipaja 7 minutes ago

    maimatha ishakua jioni,hata akipata Kiki kwa kumxema king of bongo ali kiba haitimsaidia kachelewa angalieni hata umri wa mai ushaenda

  • Jacklin amani
    Jacklin amani 17 minutes ago

    Daa Bora Kama salama hayupo Mana analoho mbaya sana

  • Joram Christian
    Joram Christian 29 minutes ago

    We mtoto boya kweli jigga ni black America sasa anaanzaje kuwa na dada mzungu😂😂😂

  • Ibrahim juma
    Ibrahim juma 31 minute ago

    Jmn mbavu zangu hahaha

  • lelah amolo
    lelah amolo 31 minute ago

    🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🙆‍♀️🙆‍♀️🙆‍♀️🙄🙌

  • Ibrahim juma
    Ibrahim juma 32 minutes ago

    Hahahahhahahaha kikenya etiiii

  • Ibrahim juma
    Ibrahim juma 34 minutes ago

    Hahahahhahahaha huyu kiki azimfai

  • Salhat Karimu
    Salhat Karimu 40 minutes ago

    Martha unasema zari sio mwanamke wa kuigwa anaingiza mwanaume kene nyumba ya mwanaume mwingine lkn c wameshachana pia kwani hujui hamisa alikua anatoka na mond ikiwa anajua kabisa km zari ana mausiano na mond pia wana ushoga esma na mama dangote lkn akawa analala nae madale nyumba ya nani km sio ya mond na zari anafanya kutunza kene 40 ya mtt wake kumbe anamlamba kisogo sio vzr kuangalia upande mmoja mimi hakuna staa ninae mchukia wote nawapenda lkn c vyema kumuhukumu zari akati mwanaume ndo alikua chanzo eti sio mwanamke wa kuigwa unataka tukuige ww unae fatilia maisha ya watu eti anapost wanaume tofauti kajivalisha mwenyewe Pete kwani yy sio mwanamke hatakiwi na wanaume hana mvuto sema tu wivu unawasumbua wabongo tuambiwe umbea na majungu tu roho mbaya kufitinisha ya watu ndo mnachojua bas c vingine naomba zari kwa sasa afiche ivyo ivyo mausiano yk ili mzidi kumsema vibaya maisha yk yasonge maana hamkawii kubeba mabwana za watu 🚶🚶🚶

  • sikandar suleiman
    sikandar suleiman 53 minutes ago

    Huyu jamaa NI muongo wazi wazi

  • Dunga Festo
    Dunga Festo 56 minutes ago

    hamorapa Msenge Sana et yy ni Brad kubwa pia yy sio makonde tena yy mkenya

  • Jastin Nestory
    Jastin Nestory Hour ago

    nice

  • Helen Kambi
    Helen Kambi Hour ago

    Mwanamke wewe siku ukiwachwa he utatangaza. Umbea utakumaliza.

  • mariam mussa
    mariam mussa Hour ago

    Nimecheka kisenge 😂😂😂we harmorapa mbav zangu zikivunjika utanipa zako 😂😂😂😂

  • A H
    A H Hour ago

    Mke mzungu shemeji mweusi jz😁ku#%a la mama yako😬

  • Jacky Mdem
    Jacky Mdem 2 hours ago

    da bas mwenyewe unajiona mjanja kuongea hivo mungu akusaidie kiukweli

  • Shairan Adam
    Shairan Adam 2 hours ago

    Hamo broo walh mung anakuonaa

  • Kadija Kk
    Kadija Kk 2 hours ago

    Jamani kwani hamorapa anakuwaga na wasiwasi gani shingo lake huku nakule nikama ana wasiwasi fulani wangapi nanyinyi mnaona like nyingi

  • Praise Steven
    Praise Steven 2 hours ago

    Nimechka ad nimejmbaa😂😂😂😂

  • Emmy zari mambo ni motoo Mohamed

    🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣aaah jmn kuongeanako kipaji

  • Elisha pilos Elisha pilos

    Hunalolote uzamadaso2

  • Hadija Kabona
    Hadija Kabona 2 hours ago

    Eti nn zari akupi Kiki zari umpati kwa lolote paka matope mengine jibandike usoni mtu unayomuongele uyo ni boss wako

  • Ali Ali
    Ali Ali 2 hours ago

    TATIZO MRADI WOWOTE AU KAZI YOYOTE IKIINGILIWA NA MALAYA WANAOFIRWA MIKUNDU NA KUPAKULIWA MAVI! HATA KAMA WANAJIITA MADAM FULANI AU KUVAA MAUSHANGA KWENYE VIUNO VYAO AU KUFIRWA FIRWA NA MASENGE SEREKALINI BASI UJU HAKUNA KITU KITAFANIKIWA!! MDAMU RITA KAMA ANAVOJIITA ALITOMBWA KUMA YAKE AKIWA NA MIAKA 14 AKAZALISHWA NA AKENDELEA NA UMALAYA WAKE KAMA MAMA YAKE ALIEMZAA KWA KUJIUZA KWA MACHOTARA YA KIJEREMANI! THEN LIKATUPWA NA KUWA CHOKORAA ETI LEO NI MENTOR WA MABINTI ZA WATU??? TOKA LINI MALAYA AKAONGOZA MABINTI ZA WATU ZAIDI YA KUWAPELEKA KUVULIWA CHUPI NA KUFIRWA NA KUTOMBWA NA KUNYONYESHWA MBOROOO TUU!!

    • tafuteni malembu
      tafuteni malembu Hour ago

      Bora Malaya mwenye maendelea kuliko Ww Malaya wa matus wenzio wanapiga pesa ndefu

    • Veronica John
      Veronica John Hour ago

      Huna akili kabisa ujielew

  • JLeo J4
    JLeo J4 2 hours ago

    Mzungu wa Australia JayZ Black American huyu dogo ni chizi alafu anajifanya anaongea kama wakenya

  • Omary Shafii
    Omary Shafii 2 hours ago

    Mazingaumbwe tu

  • Eugene Mimbi
    Eugene Mimbi 2 hours ago

    Ujinga

  • Judithmelvine Aluchio

    uko sawa bro mungu akuzidishie jah bless 🙏

  • Baraka Sylvester James

    Hahahahahaha duuuuuh Shem ake Jay z

  • saidy mtenda
    saidy mtenda 2 hours ago

    Wallah ingekuwa kama group ningetuma voicenoti ya kicheko 😁

  • Daud Pius
    Daud Pius 2 hours ago

    Njooo huku kwetu ulangue paka wapo wengi xana

  • saidy mtenda
    saidy mtenda 2 hours ago

    Swali zuri sana mtangazi Account yake inacheza kiasi gani 😁

  • Mwangolo Frank
    Mwangolo Frank 3 hours ago

    Hamorapa ww dondoa usivute bila kudondoa....

  • Judithmelvine Aluchio

    9 years old my friend rip

  • Subila Francis
    Subila Francis 3 hours ago

    Ila huyu kaka anadharau sana ,hawaendani kwani ebitoke anakasoro gani?

  • Irene Frank
    Irene Frank 3 hours ago

    mi nasoma comments

  • Msafir Laizer
    Msafir Laizer 3 hours ago

    Wakenya wanakuchora fala wewe.. Unatuaibisha bro

  • Zuma Marande
    Zuma Marande 3 hours ago

    Hajui kuvaa kweli na wala siungo

  • Thureya Seif
    Thureya Seif 3 hours ago

    Eti nini? Wakenya hawajui kuvaa, wewe umelala amka mama, njoo Mombasa uone , tunajua ustaarabu wote njoo uone uswahili wetu utakoma!!

    • Fatma Omar
      Fatma Omar 3 hours ago

      Njoo mombasa we Fala USO jua kuvaa wwe jiwigi Tu na mititi ivyo ndo wajua kuvaa msenge wwe ,,,,,USO Tele cream na jimakeup alafu wajisifu mzri Fala sanaaa ,,,tena usiongee kizgu ili uonekane mzungu na waboya apooo ,,,,alaaaaa pumbavuu 👉👉👉👉

  • Massoud Massoud
    Massoud Massoud 3 hours ago

    😀😀😀😀

  • Missraskina raskinamfinanga

    😂😂😂😂😁😁🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣jaman mbavu zangu kwahyo umekua mkenya😁😁😁😎

  • Machu Baby
    Machu Baby 4 hours ago

    Kumbe makofi duuh

  • Renalder Nathal
    Renalder Nathal 4 hours ago

    Wallah harmorapa mgonjwaaa miaka tisa ww na secondary umefika hahhahaha

  • Renalder Nathal
    Renalder Nathal 4 hours ago

    Et jay z shemeji yake hahaha unaniua harmorapa nafwaaa et nn colabo na jay z

  • Sumahili Msenga
    Sumahili Msenga 4 hours ago

    Kabigwa makofo alikiba dah .bonge la zembe bwana

  • Rayan Ndizeyes
    Rayan Ndizeyes 4 hours ago

    muongo, unamutaka diamond a kupenda wewe isho kibetele shako, unaukweli gani malaya wakize wivu zari anakushida maisha. kikoyozi unaeshimu nani

  • Renovatus mwombeki
    Renovatus mwombeki 4 hours ago

    Nilikuwa najua kupenda sifa nikwa wenzangu nshomile kumbe ushakuwa ugonjwa wa watu wengi

  • Rayan Ndizeyes
    Rayan Ndizeyes 4 hours ago

    weye kibibi maimarthaza , sutwa sana wewe maisha yako ya me kushida unafatana na ZARI, siyo mwezako fatana naya mumewako kimama kizima usutwa tu mutaani. ZARI akujuwi ata. kumuombeya kazi sutwa

  • Edina Elias
    Edina Elias 4 hours ago

    Hahahahahaha

  • Kibile Ndas
    Kibile Ndas 4 hours ago

    Huyo dada ni msenge2 anaongea ukwaju

  • Father Boy Classic
    Father Boy Classic 4 hours ago

    Kuongea kikenya utasubir sana Kiki zako haziishi ety miaka9😂😂😂

  • Najma salim Salim
    Najma salim Salim 4 hours ago

    We maimartha wacha ushoga achana naalikiba mbwa wewe siku nikikutana nawewe njiani ntakupiga makofi mfyuuu

    • Eunny Q
      Eunny Q 4 hours ago

      Wacheni kunivunja mbavu🤣🤣🤣

    • Sumahili Msenga
      Sumahili Msenga 4 hours ago

      Dah povu zinto ilo inawezekana kapigwa .alikiba msenge tu

    • h ahmad
      h ahmad 4 hours ago

      😂😂😂😂😂😂😂😂mbavu zangu

  • frank chamba
    frank chamba 4 hours ago

    Wao I like it bro

  • Omar Salim
    Omar Salim 4 hours ago

    Huyu jama sio chizi mambo yake yanaenda tu yuko juu mjanja xana sio chizi

  • Stevee Meshack
    Stevee Meshack 4 hours ago

    Wee acha mdomo

  • Kazimily Kulwa
    Kazimily Kulwa 4 hours ago

    najua media zinamfuata huyu mjinga ili wapate views tu anacho kiongea hata haki niingii kabsa akilini anaongea ujinga utupu

  • Isaka Christopher
    Isaka Christopher 5 hours ago

    Mh atal kumbe

  • Kazimily Kulwa
    Kazimily Kulwa 5 hours ago

    jinga sana

  • Kulwa senga au asenga Paul

    Haka kajamaa bhana

  • Abuu Katana
    Abuu Katana 5 hours ago

    akili zake haziko sawa huyu jamaa

  • Abuu Katana
    Abuu Katana 5 hours ago

    huyu jamaa mmh

  • Hatibu Athuman
    Hatibu Athuman 5 hours ago

    Uwiiiii kumbeee duuuh hayooo tena

  • Abubakari Feruzi
    Abubakari Feruzi 5 hours ago

    Kama umecheka Kama nilivyo cheka mm gonga like😀😀😀😀

  • halfan mundo
    halfan mundo 5 hours ago

    huyu amber lulu ni mtu muhmu sana kwenye mzk wa bongo japo watazamaj hawamwelew ila wasanii anawasaidia, kwa mfano huyu linex kapotea kimzk so hapa lulu ana mpa kama kiki fulan na kumuongezea comfidence kwenye interview.

  • Zena Milanzi
    Zena Milanzi 5 hours ago

    Yani nimejua kucheka haaaaaaaaaaa kwa Kiki wewe namba 1

  • Babu eddy Othman
    Babu eddy Othman 5 hours ago

    Dudu baya anakuxalimia

  • Babu eddy Othman
    Babu eddy Othman 5 hours ago

    Huyu jamaa nikimuona tu huwaga nafurahi kwanini axiwe mchekexhaji Moja kwa moja

  • Go jumpyo Jumpyo
    Go jumpyo Jumpyo 5 hours ago

    Wakuu uyu baba bure kweli

  • Hadija Uliza
    Hadija Uliza 5 hours ago

    Jaman uyu harmolap mhhh

  • mishi athmani
    mishi athmani 5 hours ago

    Cje akawa amechukua ya kwako ndio kakupa mwenyewe

  • Munga Amour
    Munga Amour 5 hours ago

    Bangi aliovuta inalimwa bunju mabwepandee ikakikauka ndo tunaizimua na ulanzi wa kwadege maji ndo tunampa harmorapa

  • OfficialmrTop 10
    OfficialmrTop 10 6 hours ago

    Hahahahhahah mwehu wew

  • Aisha Elias
    Aisha Elias 6 hours ago

    Kwahivyo wakenya tuna bonga mbaya hivyo??😂😂😂🤷‍♀️🤷‍♀️🤷‍♀️🤷‍♀️manzee hii ni ngori jor

  • Aisha Elias
    Aisha Elias 6 hours ago

    Mtangazaji hapo alipo anatamani kumpiga ngumi ya mdomo 😂😂😂😂😂

  • Sylvia Wawira
    Sylvia Wawira 6 hours ago

    Ewaaa aaah aty anaongea Kikenya sasa Ringtone akujie brother yake aky

  • Eunny Q
    Eunny Q 6 hours ago

    Huyu manze ziwa limeanguka kama mtu ananyonyesha watoto wa shetani

  • kimo OG
    kimo OG 6 hours ago

    Kwel harmorapa

  • Deogratius Mkoba
    Deogratius Mkoba 6 hours ago

    Mchukue lady jdee amreplace

  • Hashim Uhehwa
    Hashim Uhehwa 6 hours ago

    Hivi huyu Hamorapa chizi eti!!!

  • Irene Mwanaa
    Irene Mwanaa 6 hours ago

    Huyu ananichefua

  • Said Bakari
    Said Bakari 6 hours ago

    Uyu Chizi Kweli Eti Unazaliwa Unaingia School

  • kamanda007
    kamanda007 6 hours ago

    Hahaha nimecheka ile mbaya, kajamaa very funny lakini hakaelewi Mambo mengi

  • Douglas the Primo
    Douglas the Primo 6 hours ago

    Simba kweye uwindaji wake, pia nakuomba utembelee chanell yangu

  • Christopher Mashaza
    Christopher Mashaza 7 hours ago

    Umetisha

  • Lembriss Christopher

    Huyu sokwe akapimwe akili asee du hata mnaomuhoji hiv huyu anatofaut gani na nabii tito

  • wewe mjinga inTito
    wewe mjinga inTito 7 hours ago

    dogo pumbavu unsongea Kama huna marinda

  • Aneth John
    Aneth John 7 hours ago

    Mfyuuuuuuuuuu

  • ismail jilala
    ismail jilala 7 hours ago

    ntuu nkubwa,hhhhhhh

  • ismail jilala
    ismail jilala 7 hours ago

    ntuu nkubwa,hhhhhhh

  • UKHTY UKHTY
    UKHTY UKHTY 7 hours ago

    Haaahaaaa jaman uwiii

  • ALLY RUTUNGA
    ALLY RUTUNGA 7 hours ago

    kwenda tu 254 mara1 anaongea kikenya, sipati picha angekaa mwaka... haaaaaaaah

  • Hamza Bingwe
    Hamza Bingwe 7 hours ago

    Kidhadhi baaaaaabu

  • Sakina mashallah shekhe mishery

    😂😂😂😂😂😂😂😂😂😂😂hamorapa anasifa wewe huyo mtangazaji hata hujachekaaa hapo hiko kiswahil

  • Pendo Sikanyika
    Pendo Sikanyika 7 hours ago

    duuuuuh...... 🤐🤐🤐

  • Nelson Andanyi
    Nelson Andanyi 8 hours ago

    Ebu waambie budah boss.. kenya nomaree.. umenimada ety brand gani wewe?

  • Abdalla Bin Hussein
    Abdalla Bin Hussein 8 hours ago

    *Ati mzungu na huyo ni mhindi wa kenya na anafanya kazi kwa Ebru Tv unachoma bratha enyewe unaakili ndogo baba*

  • Kidege Jida
    Kidege Jida 8 hours ago

    Msenge kweli ww mtoto myaka tisa

  • Sheila Chisika
    Sheila Chisika 8 hours ago

    🤣 🤣 🤣 🤣 🤣 🤣 Hamo uko chonjo

  • Sarah Hamisi
    Sarah Hamisi 8 hours ago

    mond, ndo Mtanzania mwenyewe sio?.

  • Haji Haji
    Haji Haji 8 hours ago

    Du mambo ya Mombasa mana naona sauti kaanza kubana