CLOUDSMEDIA
CLOUDSMEDIA
  • 2 690
  • 65 165 559

Video

Comments

  • Lukas Patrick
    Lukas Patrick 3 minutes ago

    Simbaaaaaaaaa.

  • Thebute Juma
    Thebute Juma 11 minutes ago

    Nakupenda sana hiki kipindi jameni lkn kwa maskitiko makubwa clouds star time haipo tena siwaoni tena

  • Thebute Juma
    Thebute Juma 11 minutes ago

    Nakupenda sana hiki kipindi jameni lkn kwa maskitiko makubwa clouds star time haipo tena siwaoni tena

  • Asia Hassan
    Asia Hassan 59 minutes ago

    Pumbavu zenu clouds

  • Mussa Haroun
    Mussa Haroun Hour ago

    Nakukubali

  • Mwanahamis Rajabu

    Halafu Mimi naenda Dodoma hoteri kutafutanini? Wote no kwamama chai big up mhe, by Mr mbiro Dodoma

  • Juma Love
    Juma Love 2 hours ago

    Ambae Anawaza ujinga kisa Diamond Amesaau diamond alipo tokea mpka kujulikana Leo na yeye Anawanyonya kina Harmonize ๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚ tena ambae aendi kwenye show kisa Diamond Pumbunyooo kabisa ๐Ÿ™„

  • Juma Love
    Juma Love 2 hours ago

    Ambae anawaza ujinga kisa Diamond atakua amesahau diamond alipo tokea mpka kujulikana Leo na yeye anawanyonya kina Harmonize ๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚ tena ambae aendi kwenye show kisa Diamond Pumbunyooo kabisa ๐Ÿ™„

  • Robert Mzizima
    Robert Mzizima 3 hours ago

    Tamasha la kibaguzi ukienda we mama

  • Raymond Navil Mwinja

    alaf naomba ieleweke kitu kimoja hapa.. kuna wasanii husika ambao ndo watakuwa wanaomba kura kwenye mkoa husika na sio kila msanii utakaemchagua wew ndo huyo huyo aje hata kama hayuko kwenye orodha ya wasanii wanaopiga kampeni.. maana wananzengo hamchelewi kutoa mapovu kusema mnamtaka msanii flan alaf hajaja wakat hayuko kwny orodha ya wanaopigiwa kura.. GONGA LIKE IF UMENIELEWA

  • Praygod Ombeni
    Praygod Ombeni 3 hours ago

    Kwel huu sijui ndo weledi waliofundishwa,kutoa taarifa za uongo

  • Collgaly Bae
    Collgaly Bae 3 hours ago

    Dada nakupendaaaaa nakazi yako ni njemaaa

  • Jumbe Bakari
    Jumbe Bakari 3 hours ago

    Mimi nampigia kura diamond mnyama simba kama ayupo sijiiiiiiiii

  • Amour Mtungo
    Amour Mtungo 3 hours ago

    Kilomita 23 Zanzibar wapi hapo dada yangu nahisi kidogo umechemsha!

  • Amour Mtungo
    Amour Mtungo 4 hours ago

    Education, education, education. Hii ndio njia pekee kwa wananchi wa Zanzibar kujikomboa. Lakini tukiwa sote tuna elimu ya juu nani atataka kutumwa?

  • Konolard Fanuel
    Konolard Fanuel 4 hours ago

    Diamond atapata zote mjinyonge

  • Peter Mwantole
    Peter Mwantole 4 hours ago

    Wasanii wa saa hii ni wavivu wa kufikiri.,wanakurupuka

  • Alfred Alba
    Alfred Alba 4 hours ago

    V Money on freak. We need her for sure.

  • Haji Vuai
    Haji Vuai 4 hours ago

    Karibu sana Makunduchi mh koz ndo makao makuu ya Mkoa wa Kusini Unguja

  • semen Ibrahim
    semen Ibrahim 5 hours ago

    Safi sana

  • Mussa Kanyika
    Mussa Kanyika 5 hours ago

    Sinzon

  • Emmanuel Wenga
    Emmanuel Wenga 6 hours ago

    Namkubali sana msela wangu ila ningefurahi zaidi n2n irudi kundini

  • Chrisantus Mtanga
    Chrisantus Mtanga 6 hours ago

    Tutamchagua diamond platinum hapo vipi wadau

  • Mkina Emanuel
    Mkina Emanuel 6 hours ago

    ๐Ÿค™

  • Chrisant Emanuely
    Chrisant Emanuely 6 hours ago

    Up sanaaaa

  • Dola Maleko
    Dola Maleko 6 hours ago

    mamy baby hongera sana napenda unavyotangaza una vibe la kutosha hatari kabisa

  • Ally Mtapera
    Ally Mtapera 7 hours ago

    Huo ndo mvumo wa radi utausikia tu hata kama ujifiche popote

  • Hassan Kitende
    Hassan Kitende 8 hours ago

    Kweli umewagusa mheshmiwa

  • Christopher James
    Christopher James 8 hours ago

    Noumer sana hyo daddy

  • Afya kwa wote channel

    naiwekweli tukichagua msanii kura nyingi zikamuangukia mumlete isiwe mnatulemba tu, dohotabu

    • Raymond Navil Mwinja
      Raymond Navil Mwinja 3 hours ago

      kumbuka kuna wasanii wanaotangazwa kuomba kura kutoka kw wahusika wa mkoa husika na sio kila msanii utakaemchagua wew ndo huyo huyo aje hata kama hayuko kwenye orodha ya wasanii wanaopiga kampeni... utakuwa umenielewa nadhani si eti?

  • Papy Katozi
    Papy Katozi 10 hours ago

    I really like how u explain the point legend prof

  • Aboubakar Mansour
    Aboubakar Mansour 10 hours ago

    Nimekuj 2019 kumuona na kumskilza Alikiba

  • Justin Sombe
    Justin Sombe 11 hours ago

    Kichwa cha HABARI hakiendani na kile nlichokisikia mmefeli

  • Yussuf Dj Roo
    Yussuf Dj Roo 11 hours ago

    Good job Mr

  • Shaaban Shaaban
    Shaaban Shaaban 11 hours ago

    Lazima nichomoe betri magu akifika buza ninamengi

  • Shaaban Shaaban
    Shaaban Shaaban 11 hours ago

    Mimi mwenyewe magu akifanya ziara buza nachomoa betri

  • Emmanuel michael
    Emmanuel michael 12 hours ago

    Your life style is well formed!!!!

  • Harith White
    Harith White 13 hours ago

    0:51 Zanzibar ya vibanda

    • hassan hajj
      hassan hajj 10 hours ago

      Muhimu amani ,kuna nchi zina maghorofa,mall shop ,fly over ,lakini amani wanaisikia na upendo wanaisikia tu ,Zanzibar na wanatamani wangezaliwa kwenye ivi vibanda

  • Hussein Konz
    Hussein Konz 13 hours ago

    Hyo kuhamishwa mjini wengi tumeumia kweli chema hakidumu

    • Salma Solidad
      Salma Solidad 9 hours ago

      Huwezi Amini Nalia Kama Nimefiwa๐Ÿ˜ญ๐Ÿ˜ญ๐Ÿ˜ญ

  • Nyabwire Seleman
    Nyabwire Seleman 14 hours ago

    Waandishi wa habali ndio chazo kikubwa Cha kuhalibu mpila wetu wa tanzania na pia wanapenda Dana kusababisha migogolo kwenye Tim zetu hapa nyumban

  • ู‡ูŠู„ู‡ p p

    ๐Ÿ˜ข๐Ÿ˜ญ๐Ÿ˜ฐ๐Ÿ˜นโคโคโคโคโคโคakun km mama jaman๐Ÿ™๐Ÿ‘ช๐Ÿ‘ช๐Ÿ™‹๐Ÿ’‘๐Ÿ˜ฅ๐Ÿ˜ญ๐Ÿ˜ญ๐Ÿ˜ญ๐Ÿ˜ญ๐Ÿ˜ญ๐Ÿ˜ญ๐Ÿ˜ญ๐Ÿ˜ญ๐Ÿ˜ญ๐Ÿ˜ญ๐Ÿ˜ญ๐Ÿ˜ญ๐Ÿ˜ญ๐Ÿ˜ญ๐Ÿ˜ญ๐Ÿ˜ญ๐Ÿ˜ญ๐Ÿ˜ญ๐Ÿ˜ญ๐Ÿ˜ญ๐Ÿ˜ญ๐Ÿ˜ญ๐Ÿ˜ญ๐Ÿ˜ญmamaaaaaaaaaaaa i LOVE yuo my mam

  • neema elius
    neema elius 14 hours ago

    Musoma oyooooooo

  • ู‡ูŠู„ู‡ p p

    aki nimelia sana inauma mama ni mama 2

  • ู‡ูŠู„ู‡ p p

    ๐Ÿ˜ข๐Ÿ˜ญ๐Ÿ˜ข๐Ÿ˜ญ๐Ÿ˜ข๐Ÿ˜ญ๐Ÿ˜ญ๐Ÿ˜ข๐Ÿ˜ข๐Ÿ˜ญ๐Ÿ˜ข๐Ÿ˜ญ

  • Abdy Hotty
    Abdy Hotty 14 hours ago

    Nimemuelewa sana prof point yake majani kadevela but I think watakaa kuyaweka sawa wote ni malegendes ktk fani ya bongo flavour wana mchango mkubwa mpk kufika time hii

  • dismas modesti
    dismas modesti 14 hours ago

    Nyie huwa ni wasenge sana, kama hamna cha kuongea heri ukae kimya unachokiongea na kichwa cha habari hakina uhusiano wowote,mafala nyie

  • Sada Khamis
    Sada Khamis 14 hours ago

    Shukran kwa kukuelewa historia yako

    • Sada Khamis
      Sada Khamis 13 hours ago

      Huwezi kuniangusha jembe langu.. Mashallah... Tunatamani zenj iwe km omani kwa maendeleo

    • Sada Khamis
      Sada Khamis 13 hours ago

      Na kupenda saana na kufatilia ni mzenj lakini naishi maskat oman.. Nimehuzunika saana kupelekwa mkoa wa kusini... Mkoa wa mjini magharibi unachapa kazi vizuri.. Mungu akusimamie ktk kazi zako na pia akulinde na hasadi za waja.. Aamiin

  • Hassani Mpota
    Hassani Mpota 15 hours ago

    Duh, meya kawa mtu wakulalamika, sasa diwani wakawaida itakuaje, wananchi tutafakali.

  • dgt
    dgt 15 hours ago

    The heavy weight. Anafikiria kabla ya kuongea.

  • Khamis Ali
    Khamis Ali 15 hours ago

    Asnt RC ayubu

  • Hajra Said
    Hajra Said 21 hour ago

    I like him

  • Ally Issa
    Ally Issa 21 hour ago

    Kweli nikushukulu pia mimi mke wangu ana mtafuta mdogo wake walipoteana toka 1985 mpaka leo hii alikuwa anaitwa baby zaina au fadhila walipo achana moshi fadhila alikuwa mchanga baada ya mama yake mzazi kufariki na yeye akapelekwa kituo cha kulea watoto cha upendo kcmc moshi baba aka rudi tanga kabila msambaa ukoo ni mhea kutoka tanga naombeni msaada wenu popote alipo ajue ndugu zake wapo kwa kweli kuna taarifa ambayo sio rasimi kuwa yuko mwanga mara arusha sasa tuna omba msaada wenu

  • Chobaliko simon
    Chobaliko simon 22 hours ago

    Baba kasema

  • Arosto Yaoo
    Arosto Yaoo 22 hours ago

    Baba kasema mimi niingiee buree

  • joseph adam
    joseph adam 22 hours ago

    Usiingize ushkaj dozen mana nawewe wasanii wako ni walewale unaowachaguaga

  • Salmini salum
    Salmini salum 23 hours ago

    B dozen mtu poa sana

  • sam Charzy
    sam Charzy 23 hours ago

    Naombeni Jina la mtangazaji mazee...!!?

  • Amena Hussien
    Amena Hussien 23 hours ago

    Jaman

  • Ibrahim Bashir

    Dah Umri Mdogo Lakini Katili Wa Ajabu

  • THE ONE
    THE ONE Day ago

    WASAFI

  • George Mashauri

    Haya sasa.

  • Zaina Ramadhan

    Tutakujaa

  • GIFT TARIMO
    GIFT TARIMO Day ago

    alikiba s atapata zoteee sas

  • Ameni Ameni
    Ameni Ameni Day ago

    Kura yangu kwa vanesa

  • Official 255
    Official 255 Day ago

    Daaah iringa kwel amji au mnataniaaaa

  • laurent chimbirani

    Babakashasema mm ni nani nibisheeee? #SIZEYAKO #LEVELSBEIBEEEEEE

  • Kelvin Jonas
    Kelvin Jonas Day ago

    Kula nyingi zitaangukia kwa simba hapo vip

    • Alfred Alba
      Alfred Alba 4 hours ago

      Ha ha ha ha! Watamleta tu dadeki.. wasipo mleta hatuendi

  • Mulla Star
    Mulla Star Day ago

    hata ma legend huwa mnayumba flani mkikaa kwenye useriousness wa camera

  • Aloyce Masunga

    Sawa babu

  • David manyilizu

    Kufanya intervie na nandy alivo vaa ni changamoto kama mm hapa ninavo jijua duh hakika naweza kushindwa kujizuia .....!!!!

  • MBASSSA TZ
    MBASSSA TZ Day ago

    Babakasema uchaguzi hauna kingilio #makubwajadiyetu

  • Janeth Pallangyo

    Umeniliza mama๐Ÿ˜ญ๐Ÿ˜ญ

  • Nelly Star Magoho

    king kiba nakubali

  • Dkgogo Maswila

    ๐ŸŒณ๐Ÿด

  • JAMES SILWAMBA

    sio lazima na nyinyi muwe watangazaji

  • Ibadi Mohamedi

    Mazee huyu brother ndio definition of hip-hop kweli. Big up kwa kweli. Support kwa muziki wa kweli. Kweli

  • Ibrahim Haki
    Ibrahim Haki Day ago

    Mbona kichwa cha habari kingine na maelezo mengine Duuh bongo kazi tunayo

  • Khamis Mfaume
    Khamis Mfaume Day ago

    Ndiomana shishimbi anawachapa mitama nyie maana mnazingua

  • said maige
    said maige Day ago

    Weee.mwandishi ni mpuuzi. Umeandika molinga apigwa stop.juu ya Nini mbona mnapenda kuwamalizia watu fikra zao.mkikosa Cha kufanya nendeni vijijini au mitaani Kuna matukio mengi.kwani mpk uandike havari za yanga na Simba tu.

  • Salum mbwana
    Salum mbwana Day ago

    Big up sana wasaffm

  • Amran Suba
    Amran Suba Day ago

    Nandi yan michano hatari sana i love u nandi

  • Carren George
    Carren George Day ago

    Babu we ndo umemweza kabisa๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ™†

  • HK Online
    HK Online Day ago

    Lord Eyes ! dah! mzee baba karejea na afya njema, vizuri sana! "HAWATUWEZI" dah hii kitu yaani huwa naskiza hadi sijui nisemeje

  • Lolo Samuel
    Lolo Samuel Day ago

    Duu

  • Godfrey Lyimo
    Godfrey Lyimo Day ago

    Nilitegemea 360 mnawashauri wafanyabishara na chama chao kutumia fursa ya kodi waliyokuwa wanalipa kuwekeza kwa kuandaa saccos yao! Kama vichwa vya ng'ombe wanalipa 3000000 kwa siku!! Kodi zao zote walipe kama kawaida kwenye chama chao ili waweze kuhakikisha kila mchinjaji anapata vitendea kazi baadae kwa kukopeshwa toka kwenye hisa zake. IST wazo la diwani hilo linaweza linaweza kuwa endelevu kwa kuwa na hisa

    • Fatma Zena
      Fatma Zena Day ago

      jamani uyu magu haenderee hadi hatemberee mkongoja jaman

  • Godfrey Lyimo
    Godfrey Lyimo Day ago

    Bado tuna shida Kubwa japo Mungu amtupa Rais mwenye nia njema kwa Taifa letu...Meya nae analalamika watendaji wa halmashauri hawafanyi kazi...Nani wa kuwasukuma...

  • Simon Mlowe
    Simon Mlowe Day ago

    Nimependa hicho kijiwe

  • Hamad Kaniki
    Hamad Kaniki Day ago

    yanga hajafungwa goli laugenini litatumika kwenyemchezo wamarudkano

  • Lunde Bwoys
    Lunde Bwoys Day ago

    Mimi nishajiongeza sijui nyinyi wenzangu

  • Wauwe tz
    Wauwe tz Day ago

    Chege ni hatali

  • saimon mussa
    saimon mussa Day ago

    san 2

  • ababuu kassim
    ababuu kassim Day ago

    Tanzania Kwanzaa Mengine Baadae Air Tanzania Songa Mbeleee JPM Nambari1 Miaka 40 anatosha Sana'a

  • URASSA KISSANGA

    Nauli ya ndege bado zipo juu

  • Master Ngao
    Master Ngao 2 days ago

    Roma anatishaaaaaa

  • Rehema Dickson
    Rehema Dickson 2 days ago

    Watu awachoki kumchafua dada angu jmn

  • Khamis Rashidy
    Khamis Rashidy 2 days ago

    Hiv 2020 kuna mtu wa kuja kumpinga ank magu

  • Seydou Side
    Seydou Side 2 days ago

    Gonga meza ngangangaaaaaaaaa

  • emanuel mwilenga
    emanuel mwilenga 2 days ago

    big up xxl

  • emanuel mwilenga
    emanuel mwilenga 2 days ago

    daaaaaaahhh nawakubali sana

  • Mkombora Ahmed
    Mkombora Ahmed 2 days ago

    matako nyny mnaleta habr za kiboya